Đang tải...

Tư Vấn Người mình thích đi du học

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi mikevu, 23/10/17.

1. mikevu

mikevu

60%
    Mọi người cho mình lời khuyên với. Bé này kém mình nhiều tuổi và là em gái của bạn thân nhất của mình. Mình thì rất thân với gia đình em ý nên thời gian và tần suất găp em ý nhiều. Trước đây mình có qua lại với bạn thân của em ý, cũng chỉ là thử tìm hiểu nhưng sau đó thấy không hơp nên mình đã chủ động dừng lại. Sau đó mình nhận thấy mình thực sự có tình cảm với em ý, nhưng thật sự lúc đó em ý vẫn đang dây dưa với nyc. Vì 3 lý do mình từng qua lại với bạn em ý, em ý vẫn qua lại vs nyc, quan trọng nhất là em của bạn mình. Nên mình quyết định chỉ nói ra cho nhẹ lòng, thời gian sau đó thực sự mình rất mệt mỏi. Nhưng vì cũng lớn rồi nên mình không có biểu hiện ra ngoài. Bẵng đi một thời gian mình và em ý càng thân hơn, em chia tay nyc. Thời gian trước khi đi du học mình cảm nhận rõ em cũng có tình cảm với mình. Hiện tại em đi rồi nhưng chả biết gọi mối quan hệ này là gì. Mình không biết giữ mối quan hệ này như thế nào.

Đang tải...
  2. Nguyễn Quốc Khải

Nguyễn Quốc Khải

15%
    cứ giữ mối quan hệ này mức nhẹ nhàng thôi kiểu như người quen biết.đừng để ngta quên mình là được.
    rồi chờ ẻm đi du học về rồi tính tiếp.
    ẻm có chưa có bồ thì mình phát triển mối quan hệ này.
    ẻm có rồi thì mình thôi.kiếm đối tượng khác.
    trong thời gian này thì cố gắng hoàn thiện bản thân.rèn dũa kinh nghiệm.
    chúc may mắn..