Đang tải...

Tư Vấn Người yêu giận đòi chia tay

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi ZollY, 17/6/18.

1. ZollY

ZollY

Như tít. Mình và em đã yêu nhau được gần 1 năm, trải qua đủ thứ chuyện rồi. Nhưng một lần mình đòi hỏi hơi quá, cô ấy có vẻ giận, khóc và ra về. Hôm sau cô ý đi chơi với bạn mình chỉ chúc ngủ ngon mỗi tối nhưng cô ấy không trả lời. Về cô ấy nói muốn chia tay với mình . Mình đã hẹn gặp cô ấy và làm cô ấy cười và lại vui vẻ trở lại, hai đứa lại hôn nhau như bình thường. Tuy nhiên hôm sau cô ấy vẫn muốn chia tay và tỏ ra rất lạnh lùng, không trả lời tin nhắn. Như vậy là như nào? và có cách nào để cô ấy có thể quay lại không?

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Đòi hỏi hơi quá như nào nói thế ai mà tư vấn đc hả ông thần

3. vandieutot

vandieutot

Bạn tỏ ra đáng tin tưởng với cô ấy chưa. Nói thật chuyện TD là bình thường, tôi cũng đòi hỏi nhưng khôn khéo, hãy tỏ ra kiểu cô ấy cho bạn thì vui ko cho thì cũng ko cần nhưng cái ko cần của bạn phải thật tinh tế. Như kể bạn ko có cũng ko sao, phải làm sao để cô ấy hiểu được đó là sự thăng hoa của tình yêu hành động và câu nói của bạn phải chuẩn men và đáng tin tưởng.

1 năm mà cô ấy ko cho bạn cũng căng nhỉ, giờ chỉ có cách bạn hấp dẫn ngược lại cô ấy.
    1: Chăm chút ngoại hình của bạn
    2: Mùi hương cơ thể, nước hoa men vào
    3: Tính cách phóng khoáng thoáng đạt.
    4: Địa vị xã hội của bạn mức lương mà bạn thu nhập
    5: Tỏ ra đáng tin cậy, nói ít thôi làm sao phải khiến cô ấy bị bạn hấp dẫn mà muốn cho bạn.

Làm tốt 5 điều này bạn có mà cả đám con gái muốn ngủ cùng bạn vì người như vậy ko có nhiều để các nàng được ngủ cùng đâu

Sát Thần thích bài này.
  4. Lanux

Lanux

Hãy hỏi cô gái còn tình cảm với bạn không. Nếu không vậy thì chia tay,bạn không thể nào giữ một cô gái ở bên mình khi cô gái ấy không có tình cảm,như vậy là ích kỷ.
    Còn nếu có:"vậy thì chúng ta tiếp tục tình yêu này,anh sẽ sửa sai" (những câu đại loại vậy)