Đang tải...

Nhắn tin chúc ngủ ngon theo cách alpha

Thảo luận trong 'Nhật Ký' bắt đầu bởi tranquoccuong611, 9/5/18.

1. tranquoccuong611

tranquoccuong611

60%
    Mình nhạt về câu chúc ngủ ngon lắm. mình có đọc mấy bài đăng trước nhưng đa phần tin nhắn chúc ngủ ngon kiểu sen sen với một chủ đề khác thôi. Hôm nay mình muốn tạo ra hẳn một chủ đề chúc ngủ ngon, để các bác alpha cằng cội lâu năm chỉ bảo một lần, mong là các bạn hưởng ứng chia sẻ truyền đạt kinh nghiệm cho lớp alpha mới này. kiểu như một tin nhắn ngủ ngon thì cần những yếu tố gì? cụ thể hơn một tin nhắn ngoài đời thật thì càng tốt! hay trong trường hợp bất ngờ, 2 người không hề nhắn tin với nhau, nhưng tới giờ vẫn nhắn tin chúc ngủ ngon với tg được, nhưng không làm ảnh hưởng tới giá trị của bản thân. cảm ơn các bạn đã đọc rất nhiều.

Quan tâm nhiều
    Vì sao tôi có ngày hôm nay? bởi Fan of A.E, 17/8/18 lúc 10:32
    Thất bại bởi lehoangphuc747, 16/8/18 lúc 09:59
    Ngày hôm nay anh em thế nào bởi Z3roXIII, 17/8/18 lúc 17:11
    Câu hỏi này có ẩn ý gì bởi Gầy, 20/8/18 lúc 01:17
    Uhm thích bài này.
    Đang tải...
  2. Clintwood

Clintwood

40%
    chúc ngủ ngon để lấy lòng gái?

Mandarin12 and Hi.Quyên like this.
  3. Phantom

Phantom

40%
    Chỉ đơn giản là đi ngủ mà cũng phải nghĩ xem thế này có hay thế kia có hay không hả bạn ?
    Bạn có một loạt những câu chúc ngủ ngon hay . Nhưng , nó duy trì được trong bao lâu ? 1 tháng ? Hay 3 ? Hay 5 ?
    Tin mình đi , bạn đi ngủ , thì chỉ đơn giản là bạn bảo đi ngủ . Thế thôi , thú thật , chính chúng ta làm phức tạp hoá mọi vấn đề , người phụ nữ đang là mục tiêu của bạn chả quan tâm đến những thứ đó nhiều như bạn đâu bạn à ?
    Bạn thích thì bạn chúc , không thích thì thôi . Còn về phần bất ngờ , bất nghẹo kia . Nó chỉ đơn giản là cả ngày không nhắn tin với nhau , đúng chứ ? Thì để mai nhắn , gái mà có hỏi thì bảo
    Hôm qua anh bận chút việc , em nhớ anh đúng không ? Kể cả có đang tán nói cũng được .

4. tranquoccuong611

tranquoccuong611

60%
    Kiểu như là mh lúc nào cũng xem thường con gái hả bạn =)))

5. tranquoccuong611

tranquoccuong611

60%
    Chúc nghe nó vui vui, mà mình ko bày tỏ sự quan tâm. Đôi khi cả ngày ko quan tâm họ, tối đến cũng cần nhắn 1 tin để giữ lửa chứ ạ

6. NGUYEN2T

NGUYEN2T

90%
    Nếu cuộc nói chuyện kết thúc sau 10h tối thì bạn chỉ cần nt "ngủ ngon"
    Nếu trước 10h hoặc cả ngày không nói chuyện thì tốt nhất không nên nt chúc ngủ ngon làm gì cả.
    Dù bạn nt chúc ngủ ngon có hay cỡ nào thì qua ngày hôm sau con gái họ cũng chả thèm nhớ.

tranquoccuong611 thích bài này.
  7. Phantom

Phantom

40%
    Bạn trả lời như này , tôi hiểu theo 2 hướng
    1 là bạn đang cười nhạo ý kiến của tôi góp ý dành cho bạn .
    2 là bạn đang không hiểu ý của tôi nói nên trả lời kiểu kia .
    Bạn có thể trả lời lại với tôi ?

8. quocthanhdhy

quocthanhdhy

15%
    K quan trọng đâu bạn, trừ khi 2 ng yêu nhau lắm ms cần mấy câu chúc bay bổng, còn để tán tỉnh thì nhiều đêm bạn chẳng cần cũng dc, vì quan trọng là tương tác bên ngoài. Tới khi bạn tán đổ được rồi thì tự TG chúc bạn ngủ ngon ấy chứ

9. ngoo

ngoo

90%
    cái tin nhắn chúc ngủ ngon này... thực sự nó chẳng quan trọng tí nào đâu bạn ơi. :))) Trừ khi cô ấy đã thích bạn rồi.

10. tranquoccuong611

tranquoccuong611

60%
    Mình ko biết, mình mới đi hỏi mà. Cười nhạo gì âu trời! Có phải ý của bạn kiểu như là mình càng quan tâm họ, họ sẽ tự đặt mh ở vị trí cao hơn và rồi mình ko còn sức hút quá nhiều đúng ko?

11. Phantom

Phantom

40%
    Khi trả lời những vấn đề nghiêm túc thì bạn nên bỏ " =))) " cho người khác bớt hiểu nhầm .
    Câu trả lời của mình không mang quá nhiều ý nghĩa như trên . Nó chỉ đơn giản là buồn thì đi ngủ .
    Cái giá trị thực sự của một người đàn ông nằm ở thái độ , suy nghĩ , cách ứng xử , lời nói và nội tâm bên trong con người anh ta .
    Chứ việc bạn chúc ngủ ngon hay không thì cũng chả sao , nó cũng chả làm bạn giảm bớt đi sức hút , giá trị nếu bạn thực sự là người có sức hút , giá trị .

tranquoccuong611 thích bài này.
  12. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Nhắn tin nhiều chỉ làm nặng đầu thôi. Nhắn ít thôi và hãy gặp nhau nói chuyện nhìu hơn.

13. tt2c346d3

tt2c346d3

60%
    Thực ra theo mình, bên Tây chỉ hay nói câu "Good night" hàm ý là chúc ngủ ngon và chấm dứt nói chuyện, và tạm biệt cho lịch sự, vì đang nói chuyện mà không trả lời sẽ là vô duyên, kiể như "seen" rồi méo reply ý. Nên, nếu như đang nói chuyện thì hãy nhắn chúc ngủ ngon, còn không thì kệ mie bọn con gái, bác không phải xoắn, không phải lúc nào cũng phải làm cho chúng nó cảm thấy chúng nó quan trọng. Mong bác hiểu ý em và đỡ mệt não hơn.