Đang tải...

Tư Vấn Nhờ anh em tư vấn thời điểm tấn công

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi -Atl-, 1/5/17.

1. -Atl-

-Atl-

.

Chỉnh sửa cuối: 1/5/17
    Đang tải...
  2. Chán nản fa

Chán nản fa

Bạn đừng suy đoán như vậy chứ. Con gái họ nhiều mục tiêu, có phải đi xa là không có đâu, bạn đừng đoán già đoán non nữa .tôi khuyên bạn nhắn tin em ấy 5 ngày rồi chốt hẹn uống cà phê thôi "Để LÂU Cứt Trâu Hóa bùn"

3. thejun

thejun

Nhắn tin « hôm qua anh đi hội chợ sách gặp 1 cô giống hệt em luôn » chẳng hạn, em ấy tò mò thì miêu tả thật dị vào , diễn tả sự ngạc nhiên của mình v.v rồi nói chuyện thôi

Chán nản fa thích bài này.
  4. khoa

khoa

Là c.trai thì nên chủ động bạn à,không chỉ trong lĩnh vực cưa cẩm mà còn trong cả cuộc sông.Mình thấy bạn có vẻ đặt nhiều cảm xúc vào cô gái này quá cái này là không nên nhé kẻo luỵ đấy.Cái bạn cần làm bây giờ gạt bỏ hết những suy nghĩ đó đi thoải mái lên,chỉ là tiếp cận thôi mà có gì to tát đâu,bạn và gái đã biết nhau rồi nên đừng có đặt nặng vấn đề đó quá
    Mình có ý này : Bạn cứ nghĩ ra một câu chuyện mà bạn đang băn khoăn gì đó rồi nhờ gái tư vấn,đưa ra lời khuyên.Sau khi gái đã giúp đỡ thì bạn hữa sẽ cám ơn gái bằng một ly cafe vào một dịp nào đó chẳng hạn
    C.gái mới chia tay sẽ không dễ chấp nhận tc của người khác ngay đâu,bạn cứ tấn công nhưng đừng vồ vập,nhớ từ từ và đừng để lộ ý đồ