Đang tải...

Tư Vấn Nhờ mọi người tư vấn giúp

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi chuchimnon, 10/7/18.

1. chuchimnon

chuchimnon

20%
    Xin chào Ae. Mình năm nay 29 làm văn phòng môi trường cũng ít giao tiếp với con gái, còn e này 28 đang làm ngân hàng ở quê. Nhà cũng gần nhau (nhưng ko quen e này). Phía phụ huynh thì ok hết rồi cũng nói qua cho 2 đứa là như này như kia.., thế là được phía 2 bên phụ huynh cho số điện thoại để tán. Nhưng mà khi liên lạc 2,3 lần thì em này đều không trả lời với nghe máy. Phụ huynh có hỏi thì mình bảo không liên lạc được, Mấy tuần sau về nhà thì nghe kể là bố mẹ e nó có hỏi e nó sao không trả lời điện thoại.thì e nó bảo phải giữ giá chút :)), còn nói là e nó chưa có người yêu. Bảo e liên lạc lại và tán tiếp.
    Ae cho xin chút tư vấn để đạt hiệu quả với :)).

Đang tải...
  2. Clintwood

Clintwood

40%
    Bạn muốn tư vấn gì thì nên đặt vấn đề và đặt câu hỏi cụ thể

3. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Eo`ngon lành thế ông.
    em nó có suy nghĩ thú vị đấy..
    tôi cũng thích em nàyy
    còn phương pháp thì.....
    Đến nhà đi...làm như vô tình quen biết nên đến chơi, tìm hiểu, nc, giữ lễ nghi bình thường

4. Alpha tập sự

Alpha tập sự

15%
    Tình huống bạn giống mình nên mình chia sẻ thế này. thứ nhất gia đình ok là rất tốt rồi. Nhưng bạn vẫn phải xác định 1 điều là vẫn phải tán gái như bình thường đúng quy trình và ko được vội. mới đầu nhắn tin thôi. gọi điện là đếch cần thiết. và sau đó là date. mọi chuyện diễn biến thế nào đều sau date hết. thế nhé

5. Ri-Bi-Ri

Ri-Bi-Ri

60%
    Còn gì để nói đâu bác. Cứ thế mà triển thôi.Sút Phạt và Ghi Bàn được rồi.