Đang tải...

Như thế này có phải bé bật đèn xanh rồi không

Thảo luận trong 'Kỹ Năng Hẹn Hò - cách hẹn hò, địa điểm hẹn hò' bắt đầu bởi N_Harper, 18/8/19.

1. N_Harper

N_Harper

60%
    Hi Mọi người,
    Mình đang tán bé lễ tân của công ty. Đây là đoạn hội thoại mình nhắn với bé, trên công ty thì ít nói chuyện lắm, ngại chuyện công ty. Anh em tư vấn xem tâm lý này đang bật đèn với mình không :D upload_2019-8-18_19-37-47.png
    Cuộc nói chuyện hôm tối thứ 7:
    Mình thì mới nói chuyện với bé khoảng 2 tuần, khoảng 2 ngày mới nhắn lại 1 lần. Tại góc nhìn tại công ty chỗ mình và bé dễ thấy nhau nữa, nên trên cty thỉnh thoảng lướt qua cười. Hó hé trên cty mình sợ mang tiếng cho cả 2

Chỉnh sửa cuối: 18/8/19
    Đang tải...
  2. truy_manh

truy_manh

65%
    Cô ta có hứng thú với bạn và muốn tìm hiểu thêm
    Chốt lịch rồi hẹn hò thử xem. Nhớ là phải thoải mái đừng đặt nặng quá ko sẽ bị khớp cứng miệng ko nói đc gì
    Chúc may mắn nhé

N_Harper thích bài này.
  3. N_Harper

N_Harper

60%
    Cảm ơn bạn nhé. Hi vọng sẽ tốt hơn. 27 tuổi đầu chưa tán được cô nào :((((

4. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Có sao đâu, tán cả là một quá trình, hẹn hò cứ 100 cô đi là hết nhát gái. Bé đó nói stress theo mình đoán có thể là công việc và bị stress với tiền nong, khi một mình trụ ở Hà Nội này. Giờ bạn chỉ cần làm gái vui là okie, sau mỗi lần đi chơi, cứ để gái tâm sự hết stress ra.

N_Harper thích bài này.
  5. N_Harper

N_Harper

60%
    Mình hiểu rồi. Hôm nay lên công ty không thấy bé, hỏi rứa là bé nghỉ luôn rồi. Mới đi cafe với bé xong, ra chỉ hỏi thăm với vài chuyện cty thôi, mình chẳng biết nói gì. Nói hồi bé cũng bảo "hết chuyện nói". Fail quá anh em ơi. Về thôi....

Mèo Đen thích bài này.
  6. nguoivodanh_ladykiller

nguoivodanh_ladykiller

90%
    Tôi đã viết rất rõ qua 2 topic ở dưới mà nhiều ông chẳng chịu đọc kĩ và thực hành vào thực tế đã vội vàng lập topic riêng để hỏi thế này. Chán mấy ông quá.
    https://alphaart.vn/threads/chuyen-...gai-anh-em-ai-can-tu-van-vo-dat-cau-hoi.1539/

https://alphaart.vn/threads/nhan-lu...do-di-an-cuoi-viet-tang-anh-em-vai-dong.1538/

Rủ đi chơi mà không nắm tay, ôm hôn thì dù có đi chơi 20 lần cũng vứt đi. Nói chuyện xong, hết chuyện nhà ai nấy về như tình đồng chí thì vứt.

7. big_angry_bird

big_angry_bird

15%
    Bạn nghĩ bạn fail nghĩa là bạn sẽ fail. Hãy tạm quên đi và kiên nhẫn đợi cơ hội tốt, đừng suy nghĩ quá.

8. behind you

behind you

20%
    Tin nhắn ông ko quá hấp dẫn mà vẫn rep đều vậy thì. Tg có bật đèn xanh với ông r. Tg có vẻ thích nói chuyện về cuộc sống, công việc... Ông có thể tận dụng. Thêm chút hài hước nữa sẽ ổn. Chúc ông thành công