Đang tải...

Chia Sẻ Những cuốn sách phía bên kia chiến tuyến...

Thảo luận trong 'Tin Tức, Báo Chí, Sách, Truyện' bắt đầu bởi Nguyễn Văn Linh, 11/3/19.

1. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    Xin chào toàn thể anh em,nếu như chúng ta có những cuốn sách làm kim chỉ nam,là người bạn dìu dắt chúng ta như Alpha art,GMBAPĐ,Luật trò chơi tình ái,...... thì chắc hẳn các chị em cũng có những tài liệu về tâm lý đàn ông,cách quyến rũ đàn ông và trở thành Alpha Women.
    => Vậy mong ai có biết những tài liệu gì dành cho phụ nữ cuốn hút phái nam thì chia sẻ cho toàn thể anh em được tìm hiểu.
    +) thứ nhất là để các anh em có thể chia sẻ cho bạn đời,tình nhân,người yêu của mình để cả hai cùng vượt trội hơn.
    +) thứ hai là để anh em nhận biết một số trường hợp phụ nữ có kĩ thuật và họ cố tình chơi chiêu để tán tỉnh mình,mà mục đích chính lại là để đào mỏ,lợi dụng,cắm sừng... => khi nhận thấy tần suất họ sử dụng kĩ thuật cao(trên mức bình thường) thì anh em phải dừng lại và nghiêm túc quan sát vấn đề:là do họ thực sự mong muốn có được mình hay vì một lí do nào khác ???
    TẤT CẢ VÌ MỘT TƯƠNG LAI ĐÀN ÔNG VIỆT NAM NÓI KHÔNG VỚI SỪNG ^o^

NGUYEN2T thích bài này.
    Đang tải...
  2. Tuan586

Tuan586

15%
    Đắc nhân tâm???
    Spa,làm đẹp, phim hàn là hết ngày rồi còn đâu mà đọc sách nữa hả b?

Hi.Quyên thích bài này.
  3. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Thế đọc sách viết cho đàn ông đã thấy mình khôn ra tý nào chưa mà giờ đòi cả sách cho nữ ?
    Cái diễn đàn này càng ngày càng nhiều thành phần ngộ sách và ăn sổi nhỉ

4. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    -Chào bạn,việc mình thấy mình khôn ra hay không không đến lượt bạn đánh giá,nếu mình nói mình thấy mình ổn hơn trước lúc đọc,vậy câu trả lời tiếp theo của bạn là gì?
    -Thứ hai là bạn biết những gì về mình,bạn biết mỗi ngày mình dành bao nhiêu thời gian để tìm hiểu,học hỏi thêm chưa mà bạn bảo mình thích ăn sổi?
    -Lời nói của bạn chỉ thể hiện bạn là điển hình của mẫu đàn ông luôn tiêu cực,thích chỉ trích,một thằng đàn ông thất bại đấy chàng trai ^o^

NGUYEN2T thích bài này.
  5. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    haaha phụ nữ họ không chỉ thích bề nổi hay giải trí thế đâu bạn ơi,mình thì thấy phụ nữ cũng có rất nhiều người cực thông minh,sắc xảo và ham học hỏi đấy bạn ạ,mình quen rất nhiều người như vậy,có điều họ ít khoe ra cho ai cũng thấy thôi,không biết bạn thế nào?

NGUYEN2T thích bài này.
  6. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Uh, căn bản mình cũng có nhiều thứ phải lo hơn việc dành hết thời gian cả ngày ra chỉ để học cách tán gái như bạn.
    Bạn bảo mình là kiểu người ưa chỉ trích , ăn nói khó nghe cũng được. Sự thật thì thường mất lòng mà, và rất ít người dám nhìn nhận nó. Nếu bạn là 1 người có sức hút, thì bạn đâu bỏ ngần đấy thời gian để ngấu nghiến mớ bí kíp tán gái kia? Bạn trốn tránh sau những trang lý thuyết sách vở kia thay vì tự mình trải nghiệm, không phải vì bạn sợ bị từ chối à ?
    Tôi nói có đúng không hả chàng trai thích nhìn cuộc đời qua lăng kính hồng :)))

7. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    Ô thanh niên này hay nhỉ,tôi càng khẳng định thêm với bản thân là không sai về bạn đâu bạn ạ :)))
    Chỉ vì tôi đọc sách mà cậu suy ra tôi phải dành cả ngày để học cách tán gái,và dành thời gian đọc sách được suy ra là không thực hành,và cứ đọc sách là phải đọc sách tán gái???
    Xin lỗi chứ mục đích của cái nhóm này là ALPHA MAN,ALPHA MAN bao trùm trên cả tán tỉnh,và tán tỉnh cũng là một phần nhỏ của ALPHA MAN,đọc sách hay vào diễn đàn này thì đều là học hỏi kiến thức và trải nghiệm từ những người đi trước,cậu không cần lý thuyết thì cậu vào đây làm gì vậy,vào đây thực hành với những người đàn ông khác à? :)
    Mâu thuẫn vừa thôi cậu ạ,đừng nghĩ ai cũng có tầm nhìn giống như cậu ;)

8. Tuan586

Tuan586

15%
    Đấy là những người phụ nữ sự nghiệp đó bạn. Họ quan tâm đến sự nghiệp và thường thích những người có giá trị cao hơn là lãng mạn,mơ mộng @@

Chỉnh sửa cuối: 12/3/19
  9. ngoo

ngoo

90%
    Đây là diễn đàn về phụ nữ mà? Không bàn về phụ nữ thì anh bạn vào đây thể hiện cái gì vậy? {amazed} Tỏ ra thượng đẳng à???

10. Tuan586

Tuan586

15%
    Đây là diễn đàn hướng tới để bản thân trở lên tuyệt vời hơn, trở thành đàn ông chất đó bạn.

11. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Uh, diễn đàn về phụ nữ =)))))))
    Các thanh niên bị nói chạm tự ái cái là nhảy dựng lên thể hiện quan điểm
    Lần sau nghĩ xem mình nói có đúng không rồi hãng nói to nhé =)))

12. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    Cậu đúng rồi,là tôi sai,dừng lại ở đây thôi nhé ;)

13. Tuan586

Tuan586

15%
    Chủ top đã đọc 3 cuốn ở bài đầu chưa vậy?

14. Phantom

Phantom

90%
    Có một câu nói mà tôi đã đọc được ở đâu đó : " Tôi không thay đổi được tâm
    trí người phụ nữ , thế nên tôi thay đổi chính mình , cuộc sống của mình "
    Bạn biết câu trả lời rồi đấy , đừng cố gắng thay đổi điều gì ngoại trừ bản thân bạn , bởi nó là điều vô ích .
    Mỗi người trong chúng ta đều có một quan điểm riêng , một hệ thống niềm tin riêng . Thế nên thay vì tranh cãi ai đúng ai sai thì bạn nên tôn trọng suy nghĩ và quan điểm của người khác , nếu bản thân có nhiều kinh nghiệm mà muốn chia sẻ nó , hãy góp ý chứ đừng tranh cãi .
    Cách nói chuyện của bạn có thể khiến người khác thấy khó chịu , nhưng tôi tin là bạn thích làm và nói những điều bản thân mình muốn , điều đó không sai .
    Tôi chỉ muốn nói với bạn rằng , đã vào đây thì hãy cùng chia sẻ , cùng giúp đỡ nhau cố gắng , tư duy win-win là một điều nên làm và đáng quý . Thay vì tranh cãi với một người mà ta còn chẳng biết tên thật của họ là gì thì điều nên làm tốt nhất là ngừng tranh cãi .

007x and HuyNguyen like this.
  15. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Mình thấy phụ nữ có khả năng giả nai rất giỏi và dấu diếm, kể lể mình như rất vô tội.

16. ngoo

ngoo

90%
    Tôi chỉ thấy có mỗi ông thể hiện quan điểm. Cái quyển sách đề tài của nó rõ ràng là trai khôn không sợ cô đơn. Cua gái rõ ràng là một trong những mục đích chính của quyển sách. Thì cái diễn đàn hiển nhiên nó phải có topic về gái. Ông kia lập chủ đề về gái thì ông nhảy vào trình bày quan điểm. Lại còn icon cười cười làm như thượng đẳng khuyên bảo này nọ. Về nhà mà thể hiện. {after_boom}

17. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Bạn đọc cuốn "Nghệ thuật quyến rũ" ấy, xem cách phụ nữ quyến rũ đàn ông thế nào.

https://www.goodreads.com/book/show/20995.The_Art_of_Seduction?ac=1&from_search=true

18. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    Còn bộ GMBAPĐ mình chưa đọc hết bạn ạ.

19. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    Mình có đọc cuốn đấy rồi bạn ạ,mình thấy nó hay và nền tảng,nhưng mình muốn tìm hiểu nhiều hơn,mình đang tìm một cuốn nào đó phân tích sâu hơn và chuyên môn hơn về tâm lý của đàn ông,dạng như cuốn Alpha man hay GMBAPĐ ý bạn,bạn biết cuốn nào thì giới thiệu giúp mình nhé.

20. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh

60%
    Vậy nên đàn ông cần học tập để nhìn ra những giả nai đấy ;b