Đang tải...

Chia Sẻ Openlines 101

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi Huyadvice, 2/5/17.

1. Huyadvice

Huyadvice

Open Lines 101

Bắt chuyện à, oke, bomay ra đường rồi đây. Bạn thấy cô gái xinh đang order ở quầy vô tình xoay bờ mông về phía mình. Khẽ chiêm ngưỡng tí rồi gật đầu: "Ngon! Giờ thì bố cưa mày !". Bạn bước đến với ý định rất thánh thiện như thế bỗng dưng bước chân chùn lại: Ơ, nhưng mà nói gì đây ???

Vấn đề nhức nhối muôn thuở của anh em là bối rối và thiếu ý tưởng cho câu chào đầu tiên. Chúng ta cân đo đong đếm từng lời sợ nói ra cô gái không chấp nhận mình thì đau lòng lắm vì Sợ cưa không được, nỗi sợ bị từ chối âm ỉ mãi :)
    -------------------------------------------------

Nào anh em, hãy ăn mừng đi, vì ngay bây giờ các bạn khỏi phải lo lắng vì sợ bị từ chối nữa, khỏi đắn đo việc mở lời nữa.

Vì bí mật sau không phải ai cũng viết ra được và vì nhiều kẻ phía sau bàn phím dành cả đời để gõ chứ thà chết chẳng dám ra đường tích lũy chút thực tế !

------------------------------------------------------
    Tại sao bạn lại tìm kiếm Openlines ?!
    Bởi vì:
    Bạn muốn nói 1 câu và cô ấy phải Cười !
    Bạn muốn tung ra 1 câu và cô ấy phản ứng kiểu: *bất ngờ* Ôi !! Hihi, haha, đáng yêu thế! Được đấy anh, anh cưa em đi !
    Bạn trông đợi phản ứng kiểu thế và mọi chuyện tiếp theo thật dễ dàng.
    Thực tế là: Tìm kiếm openlines để áp dụng phản ánh Tâm lý muốn Cưa đổ cô ấy ngay từ câu đầu tiên !
    Và thực tế là chuyện đó không bao giờ xảy ra bởi vì cô gái cần nhiều hơn là 1 câu nói.
    Cô gái cần được Kết Nối !

Đừng bao giờ nghĩ con gái/phụ nữ là một con robot, bạn học openlines ABC, kỹ năng chọc ghẹo XYZ, bước đến áp dụng, làm cô gái cười là cô ấy thích bạn.

Đừng bao giờ cố thắng phụ nữ ở từng câu nói, quan trọng là bạn và họ Kết Nối !

Điều bạn cần làm chỉ là: bỏ cái suy nghĩ cưa người khác bằng 1 câu nói đi. Hãy bước tới và trò chuyện bình thường thôi xem thử mọi chuyện đi tới đâu [​IMG]

Gạt bỏ tâm lý muốn thắng phụ nữ, câu mở chuyện sẽ tự tới !

Điều quan trọng chính là đừng cố cưa, thả lỏng bản thân và bước tới trò chuyện bình thường thôi:
    - Chào em anh là Huy ! Anh thích phụ nữ nằm trên [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 2/5/17
    DuyAA, ZERO, khoa and 1 other person like this.
    Đang tải...
  2. DuyAA

DuyAA

Tui thích câu chốt bài của bạn!

3. thanh bình

thanh bình

Câu cuối hay nhưng làm sao để lấy dk tự tin và phong độ
    Mn kêu mình hãy hạ thấp bớt cô gái xuống thì dễ tán hơn

4. call me artist

call me artist

Đến hỏi cô gái xinh đẹp nào đó hỏi ý chang vậy : "em ơi anh thấy a thiếu tự tin mỗi khi giao tiếp vs 1 ng con gái mà a cảm thấy đặc biệt và bây h khi đang nch vs e thì tay chân anh run hết cả lên, hay là a bị bệnh gì nhỉ? "
    Stop thinking then talked to her

5. Z3roXIII

Z3roXIII

Thêm nữa là chụp tay cô ấy và mỉm cười nhẹ. Cô ấy sẽ ko nghĩ bạn thiếu tự tin mà lại cho rằng bạn bí hiểm