Đang tải...

Phân định được giới hạn giữa trai đểu với trai alpha khi hẹn hò nhiều cô cùng lúc

Thảo luận trong 'Tình huống khó, sai lầm, thói quen xấu' bắt đầu bởi Alo phải trở thành Alpha, 7/11/18.

1. Alo phải trở thành Alpha

Alo phải trở thành Alpha

Em mới nghiên cứu sách alpha ảt chỉ được hơn 1 tuần thì mới đọc xong nên còn nhiều bỡ ngỡ, em được biết là ngoài nghiên cứu trong sách vở thì ta cần áp dụng ngoài thực tiễn, với việc tiếp xúc làm quen với nhiều cô gái, mình cần để học hỏi thêm kinh nghiệm thế nhưng em lại e ngại rằng mình vẫn chưa đủ tầm để phân định được đâu là tán một lúc nhiều cô -“ bắt cá 2 tay” theo kiểu trai đểu, còn đâu là tiếp xúc với các cô để trao dồi thêm kinh nghiệm theo cách trai alpha hay làm
    Vì mới tiếp xúc được chưa được lâu nên vẫn còn chưa nắm rõ được bản chất, bản thân em cũng vừa bị một cô gái từ chối nên em sợ sẽ bị sa ngã nếu không tiếp thu một cách tư duy thì sẽ thành lối suy nghĩ trai đểu. Có thể sau này em sẽ còn cần các bác giúp đỡ em nhiều nữa. Cảm ơn các bác ạ

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Thì cứ tự đặt ra giới hạn cho mình thôi. Ví dụ như nếu cảm thấy ko hợp thì sẽ chủ động dừng lại, thay vì cứ duy trì mqh không rõ ràng

3. OneForMan

OneForMan

Cứ làm quen với mọi cô gái mà bạn cảm thấy thích, tự đặt ra cho mình những nguyên tắc ứng xử như trong AlphaArt và áp dụng vào thực tiễn. Cứ coi họ như những người bạn, dần dần bạn sẽ phân định rạch ròi được ý nghĩa của Alpha Art.

Lan Trần thích bài này.
  4. Alo phải trở thành Alpha

Alo phải trở thành Alpha

Vâng để mình cố gắng, cảm ơn ạ

5. Thiên Nguyễn

Thiên Nguyễn

Mình nghĩ khá đơn giản, Alpha và Trai đểu đều có một điểm chung là rất thú vị.
    Ranh giới của hai trường phái đó thì bạn sẽ có thể tự phân biệt được, vì bạn là thành viên của diễn dàn này mà :D