Đang tải...

Tư Vấn Phương pháp tán gái trẻ và ngoan hiền

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi phieudu1793, 21/11/18.

1. phieudu1793

phieudu1793

60%
    Mình thì 25 tuổi còn gái thì 19. Hoàn cảnh của gái thì học hết cấp 2 đã nghỉ và xin đi làm nhân viên bán quần áo đến nay. Mình qua mua quần áo và mới gặp nhanh 1 2 lần, về nhắn tin qua facebook thì biết gái khá bận, hầu như làm việc cả ngày, gái có chút nhan sắc và là mẫu người con gái khá chân thật, ko sống ảo như các cô gái khác, thậm chí facebook của gái khoảng 2 3 tháng mới up ảnh 1 lần, cũng có thể cuộc sống của gái khá nhạt nên cũng chả có gì để đăng.
    Về mình thì nhắn tin với gái cũng được 2 tháng, có chuyện hay thì nhắn ko thì thôi (tầm 10 ngày nhắn 1 lần) lúc thì gái phản ứng rất tích cực, trêu đùa lại mình, lúc thì ko trả lời và có lần mình rủ date thì gái từ chối khéo kêu bận ko có thời gian đi ( cái này mình nghĩ mình cũng hơi vồ vập, mình sẽ tăng cường gặp mặt để gây ấn tượng và tạo niềm tin )
    Mọi người tư vấn giúp là với trường hợp này thì mình có nên kiên nhẫn không. Vì mình nghĩ với 1 cô gái trẻ và ngoan ít đi chơi tiếp xúc với bên ngoài thì thường khá là khó để hẹn đi date, cần thời gian để tán dần dần.
    Ngoài ra có phương pháp nào đặc biệt với trường hợp này ko mọi người?

Đang tải...
  2. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Đó là ông nghĩ, còn cô gái nghĩ gì thì ông có biết đâu. Đừng tốn thời gian để tìm hiểu con gái nghĩ gì ...

quocthanhdhy thích bài này.
  3. Nguyen Dat

Nguyen Dat

90%
    2 tháng ko date dc. Chúc mừng bạn đã vào list gì đó của gái.

4. K.M

K.M

20%
    Sao lại 10 ngày nt 1 lần, phải nt thường xuyên mới tạo được thói quen cho tg chứ, chứ lâu lâu ông nt thì chẳng khác nào nói với tg là ông chẳng quan tâm gì đến cô ấy cả.