Đang tải...

Tư Vấn Quen nhờn

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi muontangai, 20/12/17.

1. muontangai

muontangai

60%
    Tg của em trước đây cũng đã bị mấy thằng bad boy tán, bọn nó cũng đã sử dụng kĩ năng của Alpha nên ẻm đã quá quen với việc tán tỉnh kiểu đó, tỏ ra bất cần và không tin tưởng đàn ông. Trường hợp này sử lí sao đây các Alpha

Đang tải...
  2. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Thì dùng Beta

3. Mero1992

Mero1992

65%
    vấn đề ở đây quá đơn giản :) nếu tg tỏ ra bất cần + không tin tưởng đàn ông thì em phải dùng sự chân thành của em để cảm hóa được tg. Nhưng vấn đề lớn là em phải phân biệt giữa lụy và chân thành. Hãy sử dụng 1 chất goodboy và 1 chất alpha vào thì sẽ gây ra đc hiệu quả to lớn. Vửa thể hiện đc sự chân thành vừa thể hiện đc bản chất đàn ông mà cô ấy tìm
    Theo anh thì sẽ tốn rất nhiều thời gian cho việc rèn luyện vì tg này đặc biệt hơn những tg khác ,em nên cần cân nhắc kĩ trước khi tiếp tục với tg này. Đặc biệt, hãy chú ý hành động và lời nói của mình không được gây ra sự mâu thuẩn vì tg bây rất nhạy cảm chỉ cần họ nhìn ra được 1 điều gì là đèn đỏ ngay
    p/s: Những người phụ nữ đã từng đau khổ trong quá khứ họ thường hay bị ám ảnh và tự lập ra một bức tường với xã hội. Một người đàn ông có thể phá bức tường đó và mang cho sự tin tưởng hoàn toàn sẽ là người chinh phục được trái tim họ.

k3langthang, muontangai and Hi.Quyên like this.
  4. NGUYEN2T

NGUYEN2T

90%
    Đôi khi chính bản thân mình còn chưa hiểu được. Sao bạn dám chắc là những nyc của tg alpha hay bad boy. Khi nào bạn là alpha mà tg chưa đổ thì mới khẳng định là tg có vấn đề.

Lãng Tử and Hi.Quyên like this.
  5. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Hay.
    Nhưng vấn đề là bạn chủ thớt có muốn trải lòng như thế với cô ấy ko.
    Khi trải lòng xong rồi thì sao. Cô ấy có chấp nhận hay ko?
    Nếu ko thì bạn ấy sẽ bị "lụy"
    Tức là "Lụy": thì chủ thớt sẽ cảm thấy giá trị của mình kém đến nỗi mà ko thay đổi nổi cô ấy..

6. muontangai

muontangai

60%
    qua quan sát của em thì chắc mấy thằng đấy có học tán gái ở mấy trang linh tinh trên mạng, thủ thuật cũng tựa tựa như AA
    chắc là cần khá nhiều time để xây dựng niềm tin với tg này, em nghĩ mình vẫn dùng kĩ năng Alpha nhưng mà sẽ khác biệt hơn bọn kia

7. Mero1992

Mero1992

65%
    Cám ơn vì đã khen :) Mình tham gia alphaart cũng được 4 5 năm rồi thì phải , đã được mấy anh đi trước hướng dẫn đi đến con đường alpha. Cũng đã rèn luyện được mindset tương đối vững chắc . Nay quay lại cũng mong có thể hướng dẫn các đàn em một chút gì đó

8. OneForMan

OneForMan

100%
    Cái hay ở đây là làm sao bạn biết Bad Boy có thể dùng những chiêu của Alpha để thu hút TG của bạn được? Mình thấy khá tò mò về điều này đấy.

9. muontangai

muontangai

60%
    tất nhiên trước khi đến diễn đàn em là nice guy, và tg hiện tại là cô bạn thân của em nên em được nghe cô ấy kể lại và theo quan sát của em nữa