Đang tải...

Tư Vấn Sắp bay vào HCM date với target quen khá lâu trên FB. Rất cần Admin và anh em tư vấn !

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi TNP, 19/11/19.

1. TNP

TNP

Mình sắp bay vào HCM và tiện date với 1 target đã quen từ lâu. Đã nói chuyện nhiều qua FB nên target tâm sự thích nói chuyện với mình vì " Anh hiểu cảm giác của em, nguồn gốc vấn đề của em. Hiểu những gì em muốn nói, muốn hướng tới. "

Tính cách target : Nhẹ nhàng, dễ thương, dành nhiều tôn trọng đối với sự hiểu biết, thông minh và trưởng thành. -> Cái này mình đang làm rất tốt rồi nhưng vẫn cần cải thiện qua hành động nếu sắp tới gặp trực tiếp !

Thời gian : Mình sẽ chỉ vào HCM 1 ngày thôi nên sẽ dành 1 buổi tối để date. Mình đang tìm địa điểm phù hợp với mối quan hệ và tính cách của target. Rất cần sự góp ý của anh em để mình không làm điều gì đó quá "khờ".

P/s: Mình chưa vào HCM bao giờ nên rất cần các góp ý lịch trình cụ thể phù hợp của các tiền bối =))
    1 lần nữa xin cảm ơn các anh em !

Đang tải...
  2. naruto7999

naruto7999

Nếu lần đầu vào HCM thì nên đưa ra 1 hoặc 2 địa điểm ông đã search trên mạng để thể hiện chính kiến, tg thích hay k thích thì đều có lợi. Tg thích và theo ông thì k bàn còn k thích thì để tg dắt ông đi, dù sao đây cũng là địa bàn của tg, còn ông là khách.

3. Trí Đỗ

Trí Đỗ

Sao k nhờ người ta làm hướng dẫn viên du lịch cho bạn nhỉ? Vừa đỡ bỡ ngỡ, vừa hiểu hơn về con người người ta qua những nơi họ thường lui đến. Những nơi quen thuộc hay khiến ta cảm thấy an toàn.

4. NPC

NPC

thực ra thì cũng quá ít dữ liệu để đưa ra lời khuyên cho bạn đc. Cứ gặp bt và nắm thế chủ động trong mọi tình huống là ok. Thực ra 1 tối thì cũng sẽ không có quá nhiều hành động có thể xảy ra đc :v trừ khi bạn max lv muốn 419 thì mới nên chuyện :D

5. OneForMan

OneForMan

Như ý kiến của Trí Đỗ là khá hay đấy. Nhưng nó cũng là con dao 2 lưỡi.
    1. Có thể chỗ hẹn đó là chỗ hẹn mà trước đây gái hay hẹn hò với bạn trai.
    2. Chuyện mình không biết trước điểm hẹn sẽ khá là khó để đưa cuộc trò chuyện vào guồng.
    Bạn nên dự tính trước 2 điều bất lợi này để hành xử sao cho hợp lý.

meodenvt thích bài này.
  6. Mèo Đen

Mèo Đen

Có mỗi gặp nhau thôi mà, thì dùng google map dẫn đường, sang chảnh thì đi ăn buffe rồi đi cafe chém gió, mua quà tặng, nếu ở HN thì bảo quà mua ở HN đó. Đại loại quan trọng bạn có cao ráo, đẹp trai không để làm em ấy thích, bây giờ con gái yêu bằng mắt đó. Quan trọng bạn nói chuyện thế nào, có cử chỉ ga lăng không, như đội mũ bảo hiểm, sang đường thế nào ... còn tùy vào tính cách của TG nữa là người ntn.