Đang tải...

Tư Vấn Sự im lặng của cậu bé

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi legialam, 28/12/17.

1. legialam

legialam

20%
    Mình muốn kể cho mọi người nghe chuyện của mình
    Mình và cô ấy quen nhau được 1 năm. Mình rất yêu thương chiều chuận cô ấy.nhưng mình gặp mọtt lỗi lớn là thường hay im lặng khi hai đứa cãi nhau. Đến gần đây khi cô ấy chịu không dc sự im lặng của mình nữa thì cô ấy bảo muốn dừng lại. Cô ấy không muốn nghĩ đến chuyện tình cảm vào thời điểm này. Với hai đứa khác nhau về quan điểm. Mình thì vẫn yêu cô ấy, luôn muốn quay lại với cô ấy. Sau thời gian suy nghĩ mình thấy mình nên thay đổi để có thể nắm lấy cô ấy chặc hơn. Nhưng mình sợ cô ấy sẽ không chấp nhận mình sau bao nhiêu chuyện mình đã gây ra cho cô ấy. Mọi người tư vấn mình nên làm gì đây. Cảm ơn các alpha.

Đang tải...
  2. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Vấn đề con gái sống theo cảm xúc. Bạn quen em ấy nên bít là khi nào em ấy nguôi. Bạn và em ấy có thể ko nói chuyện 1 ngày và ngày hôm sau bạn nên nói chuyện vui để làm hòa. Bạn sai thì xin lỗi theo cách của 1 người con trai. Im lặng có mức độ bạn để quá lâu nên tình cảm đi xuống là chuyện bình thường.

3. legialam

legialam

20%
    Uh mình cũng biết mình sai rồi giờ mình muốn sữa sai nhưngkhongo biết nên làm sao hết. Bọn mình cũng nói chuyện bình thường nhưng không còn như xưa nữa thật sự mình ko muốn mất cô ấy.

4. conduongmua

conduongmua

60%
    Đó là giữ lửa tình yêu, yêu 4 đ thì giữ lửa tình yêu phải là 6 đ, nó là ở 1 quá trình khác cần phải học hỏi rất là nhiều. Chịu khó đọc sách báo tiếp đi cậu.
    Thân !

5. OneForMan

OneForMan

100%
    Bạn ko việc gì phải thay đổi mình cả, khi cãi nhau bạn im lặng là đúng, đừng vì cái tôi của cô bé mà xuống nước, nếu bạn muốn tình yêu hạnh phúc thì nên chứng tỏ cái bản lĩnh đàn ông của mình.

Z3roXIII and legialam like this.
  6. legialam

legialam

20%
    mình vừa nói chuyện với cô ấy,cô ấy nói không muốn nghĩ đến việc tình cảm bây giờ, mình thì muốn sau một thời gian củng cố suy nghĩ sẽ quay lại tiếp tục chinh phục cô ấy phần vì mình quá yêu cô ấy. Thật sự mình không muốn mất cô ấy, khi mình đã làm cô ấy thất vọng quá nhiều. Không biết mình có luỵ quá không ha

7. OneForMan

OneForMan

100%
    "Gã đàn ông nào rồi cũng một lần tan nát trái tim vì một cô gái trẻ."

Gunner6609, Z3roXIII and k3langthang like this.
  8. k3langthang

k3langthang

65%
    Cứ dại một lần đi rồi mới khôn lên được. Đừng quá yêu không được rồi giết người ta rồi tự tử là được :D