Đang tải...

Tư Vấn Tán gái đã có người yêu đi Nhật

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Diamonforever, 2/1/19.

1. Diamonforever

Diamonforever

Done.....

Chỉnh sửa cuối: 27/9/19
    Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Hẳn là nói chuyện vài câu đã biết là người đã chờ đợi từ lâu =))))
    Nói chung là trước khi anh muốn làm gì thì anh hãy đặt mình vào người khác trước đi. Nếu anh đang ở xa mà ở nhà người yêu bị 1 cha nào đó ve vãn thì thấy thế nào
    Làm hay không thì vẫn do anh quyết định, cái này phụ thuộc đạo đức của mỗi người.
    Nếu anh quyết tâm đập chậu cướp hoa thì chúc anh may mắn tìm được người tư vấn nhé. Trường hợp này em không ủng hộ

3. Trí Đỗ

Trí Đỗ

Nếu anh này may mắn thành công thì sao nhỉ? Mình nghĩ là vài một ngày đẹp trời nào đó khi a ấy đi công tác hay đâu đó xa, sẽ xuất hiện một anh diamonforever ver2

HuyNguyen thích bài này.
  4. fromzero

fromzero

Bạn đang mắc phải thuyết chỉ mình em rồi đấy. Trước mình cũng từng như này. Nhưng sau cắt liên lạc 1, 2 tuần, tán đứa khác thì quên ngay

5. Diamonforever

Diamonforever

Ok cảm ơn mọi người, có thể mình đang bị sức ép từ gia đình cộng với tuổi cũng khá nhiều nên khi gặp target mình tự ép bản thân phải tán bằng được cô ấy. Bản thân mình cũng không thích việc đập chậu cướp hoa, đời còn dài gái còn nhiều. Còn về target mình cũng biết gia đình e ko thích e lấy chồng xa(người yêu target dự định định cư bên Nhật), nếu 1 ngày em chia tay người yêu thì mình sẽ danh chính ngôn thuận tán em. Mình rất thích câu nói: "Những gì của mình thì sớm muộn gì cũng là của mình. Còn những gì không thuộc về mình thì mãi mãi vẫn không bao giờ có được"

HuyNguyen thích bài này.
  6. Ca Vạc

Ca Vạc

Không nên bác ạ . Đừng biến mình thành người ko tử tế . Chúc bác sớm gặp đc ng con gái của mình