Đang tải...

Tư Vấn Tặng gì cho tg dịp sinh nhật?

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Scorpion, 27/4/17.

1. Scorpion

Scorpion

Mình miêu tả một chút về hoàn cảnh của mình để mọi người hiểu để rễ dàng giúp đỡ nhá.
    Mình và TG quen nhau qua người nhà nhà TG. Người nhà TG luôn tạo diều kiên cho mình và TG gặp nhau. Còn về phần TG nói chung là hình như cũng bật đèn xanh, từ khi biết chuyện nhười nhà gán ghép thì cũng hay về cũng như đi ăn cùng hay lên kế hoạch đi chơi (mà mình ko đi vì bận).
    Nói thiệt mình rất rất chi là kém về khoản cưa cẩm này. Đến giờ mình cũng chưa xin sdt của TG cho dù biết chắc xẽ xin được nếu mở lời. Và khi đứng trước TG mình rất lúng túng ko biết nói gì hết và mặt mũi đỏ hết lên (TG là người Mỹ gốc Việt nhưng nói tiếng Viết rất tốt ko biết áp dụng có khác với các cô gái VN ko?)

Đang tải...
  2. NPC

NPC

quà thì trên tiêu chí đẹp, có mùi hương, để nơi dễ thấy và ko ăn được là ok :D còn món gì thì tùy chất xám của bác :D kèm theo bó hoa to ú ụ nữa, phải bảo đảm là to nhất trong những đưa tặng hoa cho TG của bạn. Ngoài ra còn phải chọn hoàn cảnh và thời gian nữa. Mấy vụ này lan man lắm chả biết TG bác thích gì hay người như nào để tư vấn cả

Z3roXIII and pbt like this.
  3. thejun

thejun

Có một bài viết của mod titan về việc tặng quà mà cậu vào đọc tham khảo đi

pbt thích bài này.
  4. pbt

pbt Thành viên BQT