Đang tải...

Tư Vấn Target không tin tưởng mình vì facebook quá ảo

Thảo luận trong 'Tình huống khó, sai lầm, thói quen xấu' bắt đầu bởi Mèo Đen, 21/10/17.

1. Mèo Đen

Mèo Đen

Vẫn là câu chuyện của mình, mình thì có 2 facebook, 1 chính và 1 phụ. Phụ cũng lập được 2 năm rồi nên cũng ít bạn. Mình quen Tg Facebook phụ, facebook chính thì mình ko cho Tg biết, Tg cứ bảo ko tin mình vì lý do facebook ảo chẳng có gì, bạn bè cũng ko (vì bạn bè mình để chế độ ẩn). Mình ko dám cho Tg biết nick chính vì sợ Tg sẽ bảo lừa dối, rồi chia tay. Làm sao để Tg tin tưởng đây. Mà facebook nó quan trọng đến thế sao, gặp nhau ngoài đời nhiều rồi cũng đên hơn chục lần, cũng có nắm tay rồi. Mình chỉ cho Tg biết nick phụ và zalo thôi. Hay là mình xóa nick face chính đi.

Đang tải...
  2. Mạnh Đức

Mạnh Đức

Nếu a muốn tiến xa 1 mối quan hệ nghiêm túc thì cũng nên đưa face chính vì a chả mất gì cả, hơn nữa nó cũng tiện lợi để cả 2 cùng tìm hiểu nhau qua đó. Không cần xóa facebook nào cả. Nếu TG hỏi là sao a lập 2 nick? để thả thính gái à thì tl "vì công việc của a hoặc a dự phòng sợ 1 nick bị virut ko có cái gì nc vs e ...." :)))

Mèo Đen thích bài này.
  3. Mèo Đen

Mèo Đen

Vì mình nghĩ nó ko quan trọng, ko cần thiết, nếu biết rồi thì sao, lại càng nghi ngờ thêm sự tin tưởng lại càng ít đi. Mà cả hai đã gặp mặt nhau tiếp xúc, đủ để hiểu hơn là cái facebook ảo.

4. Mạnh Đức

Mạnh Đức

đúng là nó ảo thật nhưng TG của a có tc vs a và dĩ nhiên là ko muốn a giấu diếm cô ấy điều gì, nên cô ấy mà hỏi thì a có thể tl lí do như trên và đưa ra quan điểm rằng nó ảo cho cũng chả để làm gì, cần thiết mình gặp mặt nhiều hơn....

5. vu.minhquan

vu.minhquan

Nó giống cái cv xin việc của bạn ấy. Người ta xem thông tin trên fb để đánh giá xem bạn là người như thế nào

6. axtrox

axtrox

Mình thấy không cầm xoá face chính ! Bạn với tg gặp nhau ngoài đời rồi thi cứ bình thườnh đi nếu tg bạn bào face ảo thì đừng dùng face nc với tg nữa chuyển qua zalo ! Mình đùa theo mình thì bạn cứ bình thườnh lựa cơ hội nào đó nói ra face chính !

7. Mèo Đen

Mèo Đen

Mình quyết định rồi, mình sẽ nói cho Tg biết facebook, còn Tg mà ko tin tưởng nữa thì mình chịu vậy.

8. Mèo Đen

Mèo Đen

Mình định gặp mặt trực tiếp nói , còn Tg cứ bảo nói qua facebook. Mình ko muốn chút nào, nói thế nào để Tg gặp trực tiếp đây.

9. Hi.Quyên

Hi.Quyên

Nhanh lên đi bạn.
    Nước sôi để lâu sẽ nguội
    Nước nguội để lâu sẽ sinh vi khuẩn
    Uống nước đó có thể sẽ đau bụng