Đang tải...

Chia Sẻ Thất bại là chuyện thường tình

Thảo luận trong 'Box Chia Sẻ (Nhạc, Video Clip, Phim...)' bắt đầu bởi Z3roXIII, 16/11/17.

1. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Hôm qua vô tình xem lại clip này, clip này phần nhiều các bạn đã xem qua ít nhất 1 lần. Ngồi tự bản thân mình ngẫm lại tất cả những chuyện đã xảy ra, mình tự thấy bản thân mình yếu đuối ko cần thiết. Là 1 người đàn ông, cầm lên đc là bỏ xuống được, thất bại chỉ là chuyện thường tình thôi, thất bại dạy cho bản thân đc nhiều thứ hơn là thành công...

Nghĩ tích cực, đứng lên và thử lại.

muontangai, OneForMan and Hi.Quyên like this.
    Đang tải...
  2. ManOx

ManOx

40%
    Thế nên dạo gần đây có một số người mình gặp mặt nói thẳng là: "Em à, anh thích em". Được trải qua nhiều cảm giác cực kì :))) Vui lắm. Còn những người chưa quen thì mình nói: "Em, cho anh số điện thoại" Đương nhiên có người được người ko nhưng hầu như số đt mình lấy được mình cũng chẳng liên lạc. Họa chăng chỉ là một phút bồng bột trải nghiệm cho vui thôi. Nói đi nói lại mình vẫn tin vào định mệnh :)) Cái gì đến nó sẽ đến, ko phù hợp thì cố níu kéo cũng chẳng được gì. Dù sao đi nữa, đã là Alpha hãy có mindset của riêng mình, thà riêng ko ai thích còn hơn chung mà ko ai biết =))

Gunner6609, Thân and Hi.Quyên like this.
  3. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Có một người để yêu vẫn hơn là có một đám con gái vây quanh nhưng đêm về vẫn thao thức một mình....

Nguyen Dat and ManOx like this.
  4. OneForMan

OneForMan

100%
    Thất bại chẳng có gì đáng sợ, điều quan trọng là bạn học được gì từ thất bại đó, nếu bạn lặp lại sai lầm của quá khứ hãy dùng 30k ăn sáng ra chợ mua 6 miếng đậu phụ và đập vào mặt mình sau đó hãy đi làm. Đó là điều mà mình luôn nói với mấy người mình đang chỉ cho họ cách tán gái.

DarkLight and Z3roXIII like this.
  5. Jessynina990

Jessynina990

20%
    cho minh thêm thông tin nhé...thank ...