Đang tải...

Thất vọng khi thấy tg xăm hình

Thảo luận trong 'Tình huống khó, sai lầm, thói quen xấu' bắt đầu bởi Chán nản fa, 15/6/17.

Tags:
  1. Chán nản fa

Chán nản fa

Những người con gái đi săm hình. Mình cực kì gét, cho dù cô ta có xinh đẹp đến đâu thì chỉ cần để tôi thấy 1 hình xăm thôi .tôi sẽ từ bỏ mục tiêu ngay, vì mỗi lần mà tôi thấy hình xăm đó là tôi lại tưởng tượng như tán đàn ông vậy và " đây chỉ là loại gái bán hoa" vì thế mà tôi "không có cảm xúc tán gái " còn ae ko biết có cùng quan điểm với mình ko cho ý kiến!!

Chỉnh sửa cuối: 15/6/17
    Joseph, OneForMan and Hi.Quyên like this.
    Đang tải...
  2. NGUYEN2T

NGUYEN2T

nghe bài "yêu là tha thu" thử đi bạn{big_smile} .

3. Chán nản fa

Chán nản fa

Hôm qua vừa nghe bản nhạc này của dj remix phối khí lại tận 5 triệu lận nghe rồi hay nhưng mình gét xăm hình , mình tin chắc bọn nó xăm để thể hiện là chính chứ nghệ thuật là ko có trong tư tưởng đâu

Chỉnh sửa cuối: 15/6/17
  4. Hi.Quyên

Hi.Quyên

Mình đồng suy nghĩ như bạn và căm ghét việc xăm hình ...

YangDal208 and Chán nản fa like this.
  5. ZERO

ZERO

Bạn là mẫu đàn ông cổ điển. Mình cũng là mẫu đó. Và mình hiểu cảm giác của bạn!
    Tuy nhiên, để đưa ra lựa chọn thì bạn cần tình táo và đưa ra những nhận xét đúng về tình huống.
    Cô ta là người như thế nào, hợp bạn bao nhiêu phần trăm, tương lai 2 người sẽ ra sao?
    Quá khứ của cô ta, hãy quan tâm tìm hiểu nhưng đừng để TG biết.
    THAM KHẢO thông tin từ nhiều nguồn, tuyệt đối không đánh giá vội vàng và bị ảnh hưởng bởi ý kiến của RIÊNG MỘT AI.
    Cuối cùng, một tấm màng hay một hình xăm không quan trọng bằng hạnh phúc của chính bạn.

Hãy lắng nghe trái tim mình và đưa ra quyết định.
    Thân.

6. Hi.Quyên

Hi.Quyên

Cá nhân mình ......Mình yêu ai...mình quý anh... mình nói chuyện với ai...mình đều dựa vào sở thích tâm trạng và sự quý mến của mình dành cho người đối diện....
    Nhưng mình có những tiêu chuẩn của mình để ko tiếp xúc, tiêu biểu
    1. Nghiện hút ma túy
    2. Người tính cách khó ưa
    3. Xăm trổ
    Nếu là người làm việc xấu nhưng có tâm tư lương thiện dành cho mình...mình vấn nói chuyện vui vẻ, làm bạn

Chán nản fa and Manhtan.1991 like this.
  7. Manhtan.1991

Manhtan.1991

Quan điểm cá nhân thôi anh em ạ....

"Trai xăm trổ chắc gì đã hổ báo.
    cũng như gái kín đáo chắc gì đã ngoan
    Con nhà giáo vẫn có loại huýt sáo lên giường. Gái đứng đường vẫn có loại đàng hoàng tử tế."

đó là thực tế đúng không ạ,thô nhưng thật.1phần cũng do văn hóa của ,lối sống,cách tiếp cận của chúng ta về vấn đề đó chưa thực sự đúng,...chúng ta luôn nghĩ con gái là phải nết na,thùy mị,ăn nói nhẹ nhàng này nọ,đủ kiểu,rất truyền thống...đòi hỏi gần như hoàn hảo.
    ta là đàn ông ta có quyền lựa chọn cơ mà.
    Nếu như không thích chúng ta có thể bỏ qua và không nói gì.

Gió, Z3roXIII, YangDal208 and 2 others like this.
  8. ngoo

ngoo

Một trong những chủ đề gây nhiều tranh cãi {big_smile}
    - Tôi sẽ ko yêu gái mất trinh
    - Tôi sẽ ko yêu gái chửi thề
    - Tôi sẽ ko yêu gái bla bla...
    Quan điểm của tôi là tất cả đều chỉ là tương đối. Người ta có câu "nhìn mặt mà bắt hình dong" nhưng lại cũng có câu "đừng đánh giá người khác qua vẻ bề ngoài". Nên là muốn biết một cô gái như thế nào thì phải tự mình mà trải nghiệm, tất nhiên thấy cô ta là cú có gai thì phải bỏ chạy rồi nhưng một hình xăm nhỏ cũng dễ thương mà. {big_smile}

9. Hi.Quyên

Hi.Quyên

Ngoài hỏi trực tiếp cô ta ra{adore}. Có phương pháp nào gián tiếp để kiểm tra ko các bạn nhỉ{big_smile}???

ZERO thích bài này.
  10. ngoo

ngoo

Have sex {amazed}

ZERO, Hi.Quyên and YangDal208 like this.
  11. YangDal208

YangDal208

Mình cũng không thích con gái xăm 1 chút nào

12. Z3roXIII

Z3roXIII

Quen biết, nói chuyện cái đã rồi tính. Hợp thì tiếp, ko thì next. Mình có thằng bạn, nó cũng xăm hình, nhưng chơi với nó rất vui, cũng ko phải dạng như giang hồ hay hổ báo, nó bảo đơn giản nó thích thì nó xăm.

13. ZERO

ZERO

Không chắc đâu. "Em ngã xe đạp" "E tập võ" {beat_shot}{beat_shot}

14. OneForMan

OneForMan

Con gái xăm mình, quả thật là một trong những điều khiến cho mọi người ko hợp mắt, cả về gia đình, xã hội chứ chưa nói đến là đàn ông. Nhưng chúng ta cần phải hiểu về nhiều khía cạnh, có thể họ xăm hình xăm đó để đánh dấu về một kỷ niệm khó quên, có thể họ xăm vì họ coi đó là nghệ thuật, có thể họ xăm là do sở thích, những điều đó hoàn toàn đc hoan nghênh, ngay cả FBI, cảnh sát Mỹ cũng có người xăm mình cơ mà, điều này ko có gì là quá đáng cả. Cá nhân tôi thì vẫn chấp nhận những cô gái xăm mình, nhưng họ phải hiểu và ý thức được những gì mà hình xăm đó mang lại, đúng, vấn đề là họ biết rằng họ đang làm gì. Nhưng nếu một cô gái xăm một hình xăm mà chẳng hiểu được ý nghĩa của cái hình xăm đó là gì, xăm rồi lại xóa, thì tôi coi đó là những cô bé mới lớn, và tôi hiểu tôi ko hợp với loại phụ nữ như thế này.

Chán nản fa thích bài này.
  15. Gió

Gió

về phía con gái, đặc biệt là những cô gái ngoan, họ cũng ghét những người đàn ông có hình xăm. Họ nghĩ rằng, xăm là 1 điều gì đó quá hư hỏng. Nhưng nếu nhìn theo 1 góc độ khác, thì những anh chàng như này thường là những anh chàng biết cách hấp dẫn phụ nữ, hoặc ít ra thì họ cũng khá hơn nice guy. 1 hình xăm bên ngoài có thể khiến con gái sợ, nhưng khi cho con gái thấy đc nội tâm bên trong đối lập thì con gái sẽ rất ấn tượng.
    Về phía mình thì mình thấy những cô gái có hình xăm ko đến nỗi đáng ghét như vậy đâu. Có thể đó là 1 cô gái thú vị thì sao. Chắc chắn đó ko phải là gái ngoan, vì gái ngoan ko đủ can đảm và bản lĩnh như vậy. Nhưng chưa chắc đó đã là gái hư. Và nếu đó là trường hợp xấu nhất, là gái hư đi nữa, thì mình tin rằng cô gái đó cũng sẽ mang lại cho bạn những trải nghiệm rất tuyệt vời. Hãy cứ suy nghĩ thoáng và tích cực lên. https://alphaart.vn/threads/gai-hu-da-lam-toi-khon-ra-nhu-the-nao.245/