Đang tải...

Thời điểm thích hợp rủ gái đi hẹn hò lần đầu

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi phieudu1793, 19/8/18.

1. phieudu1793

phieudu1793

Mình hiện tại làm quen với 1 cô bé bán quần áo được khoảng 20 ngày. Mình đã gặp 2 3 lần nhưng chỉ 1 lúc trong cửa hàng quần áo và nhắn tin được 3 lần. Trong các đoạn chát mình thấy dấu hiệu khá tích cực nên mình rủ đi date nhưng bị từ chối.
    Mọi người cho mình hỏi trong trường hợp của mình như vậy có vồ vập quá ko, nên làm gì tiếp theo vì mình k muốn bỏ cuộc sớm vậy.

Đang tải...
  2. ngoo

ngoo

Vồ vập hay k phải xem cách bạn mời date và cách bạn nt ntn. Nên làm gì tiếp theo thì ...ưm...tôi cũng k biết nữa :))) Thực ra tôi còn k hiểu bạn đang ở trong hoàn cảnh nào. Cô gái từ chối bạn vì đến tháng hay vì bạn trông như gã hiếp dâm hay vì bạn nhạt quá?... Hay vì cô ta có bạn trai rồi và cô ta k phải tuýp phụ nữ ưa thả thính...v..v ..

Gunner6609 thích bài này.
  3. Nguyen Dat

Nguyen Dat

Hãy thử thêm 2 lần nữa. Không hẹn dc chứng tỏ cô ấy ko có tình cảm với bạn.

4. Mèo Đen

Mèo Đen

Có thể bạn gái muốn chat lâu hơn nữa, ko dễ bị đánh giá là dễ dãi hoặc đơn giản bạn gái thích có người theo đuổi, thích bị chinh phục ...

5. Z3roXIII

Z3roXIII

Bạn cứ đưa đoạn chat lên đây thì sẽ dễ để mọi người hiểu rõ tình huống.

6. vandieutot

vandieutot

Chẳng có gì là TC với bạn hay chưa TC với bạn cả. Mới đầu thì tc cái gì?

Cái bạn cho cô ấy biết là ấn tượng đầu tiên. Bạn có thực sự 'Thu Hút" nếu bạn thực sự thu hút từ khi gặp lần đầu và khi nt thì cô ấy chỉ nghĩ là không biết khi nào bạn mới mời cô ấy đi date.

Mình thì làm quen phát 3 ngày sau đã rủ được đi chơi rồi. Bí quyết của mình.
    1: Thơm tho sáng lạng
    2: Sạch sẽ đậm chất nam tính
    3: Thể thao 1 chút
    4: Ăn nói chậm dãi khi muốn tấn công đối tượng nào
    5: Quyết đoán khi làm quen ban đầu
    6: Tự tin làm cô ấy sẽ là của mình, nếu ko thì cô ấy thật đáng thương chứ không phải bạn.

Bạn cố gắng như vậy thì tỉ lệ thành công của bạn ở con số 30% trở lên đó. 70% còn lại phụ thuộc vào bạn có phải mẫu ng đàn ông của cô ấy không? hay cô ấy đã có người yêu.

30% là con số rất lơn nhé, bạn biết 1 công tỷ tăng 30% là 1 kỷ lục lớn mà ai cũng muốn không?

7. DannyDaRealest

DannyDaRealest

Mình thường rũ date ngay sau khi quen, càng sớm càng tốt. Đơn giản là vì khi đối diện nhau, nói chuyện trực tiếp thì mới xác định được có nên tiếp tục không. Nếu không hợp thì dứt luôn đỡ tốn thời gian cả hai.

Nếu lần đầu bác rũ Tg bận vì kẹt công chuyện, thì bác đặt ngay cái hẹn khác và hỏi trực tiếp vậy khi nào em rảnh. Nếu từ chối nữa thì một đang làm giá hai là nó không thích bác. Ừ cho có rồi kệ nó đi.

Nếu sau này nó chủ động rũ thì bác nên tùy trường hợp xem xét. Mà thôi tạm dừng nhé, mỏi tay quá :3

Z3roXIII thích bài này.