Đang tải...

Tư Vấn Tỏ tình với gái tạch, làm sao để gỡ lại bây giờ các bác ơi

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Azazel, 27/8/19.

1. Azazel

Azazel

Đây không phải là trường hợp của em mà chính xác là của bạn em. Nó tỏ tình với gái tạch xong bây giờ mới nói với em cùng lời khẩn khoản nhờ em gỡ lại giúp nó. Nhưng theo em đọc hết tin nhắn thì ban đầu bé này cũng có ý với nó nhưng lâu dần do nó nhắn tin quá thiếu muối nên ẻm đã bật đèn vàng. Đỉnh điểm là sau khi thanh niên này tỏ tình xong thì em nó đã bật luôn lên đèn đỏ. Bây giờ em muốn gỡ cũng cực khó vì gần như em nó bật lá chắn vs thằng bạn em rồi. Em có tư vấn cho nó là nghỉ khỏe kiếm người khác vì đèn đỏ mà lì thì chỉ công cốc.
    Theo các bác em tư vấn thế đúng hay sai và nếu là các alpha trong trường hợp này sẽ xử lí như nào cho thằng bạn?

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Chuẩn rồi bạn eiii
    Lập kèo đập phá ăn chơi đi bạn eiii

3. Mèo Đen

Mèo Đen

Đã nắm tay, ôm hôn chưa bạn, mà đã đi tỏ tình,biết đâu được gái chỉ đùa đùa thả thính cho vui.

4. Azazel

Azazel

Vấn đề nằm ở chỗ nó mới chỉ add face ntin qua lại, chưa đi chơi riêng chứ đừng nói nắm tay (bạn e khá nhát vì đây là lần đầu tiên nó tán gái) vậy mà chưa gì đã tỏ tình, lại còn qua tin nhắn. Em xem hết tin nhắn thì thấy bé này ban đầu thích nó cũng vì nghĩ nó chín chắn(chắc mới gặp lần đầu thấy nó thế nên nghĩ nó là 1 alpha) ai ngờ sau này ntin nói chuyện 1 thời gian mới lòi ra là nhát gái{bye}
    Còn em thì lại trái ngược với nó, đi chơi vs gái toàn nắm tay ôm hôn nhưng lại kbh tỏ tình, tại e nghĩ đã nắm tay ôm hôn được rồi thì tỏ tình chỉ là việc thừa thãi và ko cần làm{confuse}
    Không biết em suy nghĩ như vậy có đúng không nhưng kì thực là em thấy chưa ai tỏ tình thành công cả, trừ 1 số trường hợp gái đã bật đèn xanh rõ rệt rồi thì ko nói.

Mèo Đen thích bài này.
  5. big_angry_bird

big_angry_bird

Bỏ, tán gái khác.

chưa bh gặp mà tỏ tình đc, vô lý hết sức và không ai chịu đâu.
    Hãy đi tìm các nội dung giải thích cho thằng bạn ông hiểu nhát gái bản chất nó là gì nhé.

6. nguoivodanh_ladykiller

nguoivodanh_ladykiller

ông bảo thằng bạn ông vào đọc hết topic của tôi từ đầu đến cuối, kêu nó ghi nhớ kĩ không sót chữ nào trước khi đi tán gái nhé.
    https://alphaart.vn/threads/chuyen-...gai-anh-em-ai-can-tu-van-vo-dat-cau-hoi.1539/

menter thích bài này.
  7. trieuuann

trieuuann

đẹp trai không bằng chai mặt

boy2202 thích bài này.