Đang tải...

Tư Vấn Tư vân cách cứu vãn trong tình huống tồi tệ nhất

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi FKun, 12/12/18.

1. FKun

FKun

20%
    Thật không may là mình đọc được AlphaArt này hơi muộn Hiện giờ tình hình giữa mình và gái đang trong giai đoạn xấu nhất, bật đèn đỏ, nói chuyện nt cộc lốc với mình, .... sau khi đọc AlphaArt thì mới nhận ra mình sai ở đâu, vậy thì còn cách nào cứu vãn không mọi người :(

Mình chia sẻ thêm một số thông tin là mình và gái làm chung bộ phận với nhau, và hiện tại trong bộ phận thì giữa mình và gái có 1 người đàn ông khác đang áp dụng khá tốt những gì trong AlphaArt với gái, và được gái bật đèn xanh, cười nói vui vẻ,... Nhưng mình có dùng 1 số cách để tìm hiểu thì hiện tại giữa người này và gái chưa quen nhau.
    Và trước đây theo như mọi người trong cty nói thì gái có thích mình, ai cũng thấy điều đó nhưng trong thời gian này thì mình đang cua 1 người con gái khác nên ko thèm để ý gái, thậm chí là lạnh lùng và bơ gái, đến khi mình quay lại để ý gái thì mình phạm sai lầm toàn tập và người đàn ông kia bắt đầu nhảy vào :(
    Mình không biết vì sao những điều trong AlphaArt thì mình lại áp dụng cực tốt với những người con gái khác trong cty (những người mình ko thích) các gái trong cty có được sự ấn tượng rất tốt với mình, nhưng đối với gái mình thích thì hoàn toàn không áp dụng được 1 tí nào luôn, thậm chí fail toàn tập và làm tình hình tồi tệ thêm.

Giờ cứu vãn còn kịp ko mọi người, mình sợ người đàn ông kia hiện tại chưa có gì với gái nhưng lửa gần rơm lâu ngày cũng cháy :(

Đang tải...
  2. Vô_Danh

Vô_Danh

20%
    Bạn đã nhận sai ở đâu rồi thì bạn sửa chỗ đó thôi. Với lại bạn nói ntn thì chung chung quá không ai giúp được đâu

3. FKun

FKun

20%
    Vậy mọi người cần biết thêm thông tin gì em bổ sung ạ :( Giúp em với.

4. Nguyễn Đức Hãi

Nguyễn Đức Hãi

60%
    Bác đã nhắn tin với người ta chưa. Bác phán thế ma nào hiểu đc. Có tn thì up lên để ae còn giúp chứ. Người ngoài cuộc lúc nào cũng sáng suốt hơn

5. Mr.T.

Mr.T.

60%
    Thôi, bể kèo rồi bạn nhé
    Hãy luyện tập với những cô gái khác, đừng để cảm xúc chế ngự bản thân
    Dù gì cô ấy cũng đã từng thích bạn, chấp nhận 1 người đàn ông khác khó lắm
    Hãy thể hiện mình là 1 Alphaman, hãy làm cô gái ấy hối hận