Đang tải...

Tư Vấn Tư vấn làm quen qua điện thoại

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Nam Trung, 20/9/18.

1. Nam Trung

Nam Trung

Chủ đề hơi cũ nhưng mình đang bị kẹt, mong mọi người giúp đỡ.
    Mình được cô bạn giới thiệu cho 1 người là bạn của cô ấy nhưng cô ấy đề nghị k nói ra người cho số đt, nhưng chỉ biết được duy nhất số phone chưa có thông tin gì khác.
    Mình nhắn tin làm quen thì cô kia cứ hỏi ai cho số, nếu k nói ra thì k nói chuyện nữa. Mọi người có cách gì để tiếp tục nói chuyện mà k tiết lộ người cho số đt k? Ths mọi người đã quan tâm.

Đang tải...
  2. quocthanhdhy

quocthanhdhy

Hỏi có căng lắm k bạn? Hay chỉ hỏi bình thường?
    Mình nghĩ là bạn nên dụ tg kiểu nếu muốn biết thì tối hôm đó đi cf, chuyện phức tạp lắm k kể qua điện thoại dc, tạo cớ gặp mặt. Dễ nc hơn là qua đt.
    Còn chuyện cho số thì mình nghĩ nên nói thật, bạn nói vs ng bạn của bạn trước để cô ấy biết nếu tg của bạn quay ra trách móc. Có thể nói kiểu bạn ép cô ấy cho số chẳng hạn

3. HuyNguyen

HuyNguyen

Nếu ông là con gái tự nhiên có 1 thằng ất ơ từ đâu ra lấy được số của mình rồi nt hỏi han, đã thế còn chả biết sao nó có số ông có thấy kinh ko ?
    Thiếu gì cách giới thiệu làm quen mà phải chơi cái trò giấu mặt =.=

quocthanhdhy thích bài này.
  4. Mèo Đen

Mèo Đen

bảo cô bạn kia là sẽ nói, hoặc nói ai đó sẽ cho số của cô bạn này, nói ra để nó ko sợ lừa đảo hay ăn cắp gì thôi :)). Nếu bạn đẹp trai hay gì gì thì rất dễ. Cứ nhắn tin làm quen cho tò mò

5. Mero1992

Mero1992

Ps : Anh được B ( tên giả) giới thiệu e là người ....( tật xấu 1 ) vs ....( sở thích VÍ DỤ phượt ) . Là em đúng ko ?

6. haipro95

haipro95

bác lấy facebook vẫn hơn là số điện thoại