Đang tải...

Tư vấn tình cảm (plz)

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi nguyen trung kien, 8/3/17.

1. nguyen trung kien

nguyen trung kien

Mình đang học thêm tiếng anh văn bằng 2 . Từ khi vào học thì mình cũng có thích 1 chị , nên chuyển ra ngồi sau chị ý . Nhiều lúc cũng hay kiếm cớ để nói chuyện, nhưng chỉ đc 1 vài câu là hết ah .
    Nhưng dạo gần đây thì tự nhiên nói vu vơ nói về tuổi , kiểu tuổi ghi trên cmt là bố mẹ ghi tuổi âm . còn thực ra là bằng tuổi (11/1) + lúc chị ý bị ghép đôi vs người khác , mình cũng thích nhưng tính hay ngại lên cũng bảo chị vs anh kia 1 cặp đi . Xong chị nói ko chị em mình 1 cặp đi, nhiều lần nói kiểu kiểu thế, làm mình cũng ko rõ là chị đùa hay như nào nữa .
    Mình thấy ko biết bây giờ phải làm j hết , mong mọi người cho ý kiến .

Đang tải...
  2. syho

syho

Làm 1 buổi date sau giờ tan học, hoc av chac ban dem, hoc x di cf, nếu trễ qa thì rủ di ăn nhẹ, trong buoi date do bạn tap trung vào nhung chuyen vui ve, dung căng thẳng qa, mục đích xem thái độ và phản ứng của chị ấy ntn
    Thoải mái hay là phòng thủ vs bn dạng như chị em mình vs nhau
    Hy vong là se có buoi date t2 lúc đó bn sẽ nói nhung chuyện xa hơn 1 xíu
    Good luck

Kenizxc and nguyen trung kien like this.
  3. nguyen trung kien

nguyen trung kien

cảm ơn bạn nhiều .

4. Hi.Quyên

Hi.Quyên

- Tốt nhất là đừng làm giề cả.
    Hãy tập chung xem bạn muốn gì và làm gì.
    + muốn tán gái mà ngại thì hãy tìm việc khác ko ngại mà làm...

Mindset alpha ko dạy bạn miễn cưỡng tán gái. Mindset muốn bạn hãy làm theo trái tim.

5. Jame

Jame

Mình nghĩ nếu bạn thích và thấy đó là tg tiềm năng thì thử xem. Mà như bạn bảo chả mấy khi nói chuyện được thì bạn hấp dẫn con nhà người ta thế nào đây? Định hình lại mindset, tập luyện các kĩ năng trong alphaart đi. Thời gian vẫn còn, đừng vội vàng nhé.
    Mình cũng đang đi học, nên thật lòng khuyên bạn nhé, cẩn thận đớp nhầm thính đấy!

Kenizxc and nguyen trung kien like this.
  6. Lam Vu

Lam Vu

Thính đấy =))) Tuy nhiên nếu bạn ko ngại thất bại, ko sợ đớp phải thính rồi đau khổ thì cứ tiến tới, suy cho cùng bạn có gì để mất đâu. Mỗi lần như này là sẽ có thêm kinh nghiệm. Còn biết đâu ko thất bại mà có gấu thì tốt.

Kenizxc thích bài này.
  7. Kenizxc

Kenizxc

Sr mọi người acc hôm qua lập tự nhiên k vào đã nữa , nên mình chuyển qua acc này .
    Chị ý cũng giỏi tiếng anh , mình tính nhờ chị ý dạy phụ đạo để đc nói chuyện nhiều hơn . Có nên ko mọi người .