Đang tải...

Chia Sẻ Từng là trai tốt, từng yêu nhưng ko muốn lấy

Thảo luận trong 'Nhật Ký' bắt đầu bởi Hi.Quyên, 18/8/17.

1. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Vừa rồi có bạn @Emxtanh hỏi mình
    Và mình đã hỏi lại một trai tốt thực thụ bạn @Chán nản fa

Về riêng tư thì, tiêu đề mình viết đã trả lời đá khá đầy đủ cho câu hỏi trên rồi...
    Mình đã từng yêu, nhưng mình ko nhận ra là đã yêu từ lúc nào.... Mình chỉ muốn nói chuyện, tán chuyện, đi chơi cùng, kiếm chuyện nói cô ấy.
    Nhưng do mình và cô ấy cũng lớn tuổi. Năm ngoái cũng vào tháng này, tg có hỏi lại mình vài lần? Có lấy cô ấy ko.... thật sự lúc đó mình cũng ko nhận ra là mình đã yêu,vì biểu hiện của mình với cô ấy như là phản ứng tự nhiên và hoàn toàn như mình thấy ko có biểu hiện rõ ràng.
    Nên mình đã từ chối câu hỏi của cô ấy và chuyển hướng câu hỏi sang trêu đùa cô ấy.
    Vì có thể sau đó cô ấy nghĩ mình chỉ là yêu chơi bời (ở đây mình no sex với tg nhé, cấm hiểu nhầm). Và cô ấy đã chọn một ng khác. Sau một tháng khi mất cô ấy, mình mới nhận ra mình lụy, mình đã yêu các bạn ạ.
    Thời gian sau đó suy đi nghĩ lại, mình vẫn ko thể lấy tg... Vì nhiều lý do( xin phép ko kể).
    Giờ nghĩ lại, trai tốt sau khi trải qua vài cuộc tình có thể sẽ trở thành trai hư.

Chỉnh sửa cuối: 18/8/17
    Croods, truy_manh and Chán nản fa like this.
    Đang tải...
  2. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Thuyết "chỉ mình em". Bạn đã quyết định rồi thì còn tiếc gì nữa, hẹn hò nhiều lên vào sẽ tìm ra người phù hợp thôi

Hi.Quyên thích bài này.
  3. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Giờ nghĩ lại thấy ng mà mình "ăn bánh trả tiền" là người nhiều điểm phù hợp nhất với mình{big_smile}
    Nhưng nếu lấy làm ng trăm năm thì lại ko thể một tí nào.{beat_shot}

4. Nguyen Dat

Nguyen Dat

90%
    Chán thiệt