Đang tải...

Tư Vấn Ứng xử khi bị TG chuyển từ xanh sang đot

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Yaibacp, 17/3/20.

1. Yaibacp

Yaibacp

Chào cả nhà giới thiệu qua 1 chút, e sn99, cv quản lý nhà hàng tiệc cưới, và đang đi học thêm( có thể gọi là sv)
    E có quen 1 bà c ở phòng tập sn 93, e xin phép miêu tả là cực kì xinh và dáng ngon kiểu chanh xả, làm ngân hàng, e nghĩ là đéo đến lượt mình húp đâu nên làm mặt lạnh, k care luôn, đc 1 tgian thì bà c này chủ động rep story, xong khoảng hơn 1 tuần ngày nào cũng ntin hỏi han gọi dậy các thứ, đợt đấy e bận, chỉ set đc 1 kèo đi ăn kem thôi, sau đấy khoảng mấy ngày vẫn cứ chủ động ntin hỏi han, nhưng e set kèo đi chơi thì lại k đc, từ dạo đấy là k ntin e nữa, h e ntin hỏi han cx nhạt nhạt, nhưng story nào của e cũng thả haha ầm ầm,
    P/s: e xin nhắc lại là rất xinh và cực kì ngonn

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Người ta coi bạn là đứa em trai thôi chứ đèn xanh méo gì =))). Dạo này nhiều ông cứ bị ngộ đèn xanh ghê.

3. truy_manh

truy_manh

Tầm 93 thì nó là cáo đấy, cẩn thận bị lừa mất đời trai. Bạn còn trẻ, tương lai còn cả phía trc, gái đẹp thời nào cũng có, bảo trọng :))

Yaibacp thích bài này.
  4. spencer

spencer

Tội thanh niên bị cho ăn quả thính cực to rồi đâm ra atsm. Anh khuyên em nên kiếm cô bé nào xem xem hoặc nhỏ hơn tuổi mà yêu. Đừng lái máy bay, cỡ trình như như em không tự bật dù được là té chết đó. Chiến cơ f93 trở lên không dành cho anh và em đâu. Vậy nha em nha!!!!

5. duy22222

duy22222

Mới thả haha mà xoắn hết cả lên rồi thì... cô gái thích bạn sẽ không bộc lộ một cách cực rõ ràng ràng đâu , trừ những dấu hiệu ngôn ngữ cơ thể không thể fake.

6. Clintwood

Clintwood

bữa nào nhờ e nào nắm tay, ôm ấp rồi úp hình lên coi ẻm có haha nữa ko thì biết chứ gì đâu, làm gì làm chứ ntn gái nó chăn rồi, haha 1 cái, haha 2 cái nữa vậy haha

7. BiA

BiA

Bạn nữ này là 1 player chính hiệu . Các player đều muốn mọi người đàn ông đều thích mình nên vì bạn ấy thấy bạn không có dấu hiệu thích bạn ấy nên phản ứng 1 cách vô thức là tán tỉnh bạn một khi bạn đã thích bạn ấy rồi thì xong 1 con mồi đã bị dính bẫy và thế là player không care bạn nữa . Rất đơn giản vậy thôi !

Yaibacp thích bài này.
  8. Yaibacp

Yaibacp

Wow, bác phân tích chuẩn thật, bác thử xem
    cảm ơn anh, e xin phép gọi là anh, anh nhé. Chia sẻ của anh thật sự rất đáng trân quý, theo anh thì trong những trường hợp như vậy e nên xử lý ntn ạ

9. Yaibacp

Yaibacp

Em chào a, e có vđ này muốn nhờ a tư vấn, a có thể cho e 1 tt gì đó để liên lạc k ạ?

10. truy_manh

truy_manh

Có gì bạn cứ lập thread để tôi và mn xem và tư vấn chứ inbox riêng thì những bạn sau sẽ ko có tài liệu để đọc và nghiên cứu cải thiện bản thân

Topic kia của bạn tôi cũng đang định tư vấn lúc chiều nhưng có vẻ tôi hiểu sai thông tin đoạn chát tin nhắn nên viết một loạt rồi lại xóa đi :))

Yaibacp thích bài này.
  11. Yaibacp

Yaibacp

E cảm ơn anh
    Vậy tiếc quá, đó là tin nhắn từ 4 năm trc r, để thể hiện cho ae thấy good boy hay ngậm trái đắng thôi ạ, nếu a sắp xếp được tgian, e rất mong có đc lời khuyên từ anh đấy ạ, trân trọng anh
    Vậy thì tiếc quá, Em chỉ muốn gửi ae đoạn tin nhắn để thấy good boy nó closer ntn thôi,nếu a sắp xếp được thời gian thì e rất mong đc nghe lời chia sẻ của anh đấy ạ, trân trọng anh nhiều