Đang tải...

Tư Vấn Vội vàng tỏ tình

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Nguyễn Vũ Hữu Sơn, 14/12/17.

1. Nguyễn Vũ Hữu Sơn

Nguyễn Vũ Hữu Sơn

60%
    Dear các bác
    Sau khi trải qua một thời gian k quá dài sau khi chia tay với người yêu cũ. Hiện tại em có crush với một bé nhân viên của em. Cả 2 cũng nt qua lại với nhau cũng khá nhiều, cũng thường xuyên date ( ăn trưa, xem phim, cafe). TG cũng biết em có tình cảm cũng có những hành động thể hiện tình cảm với em. Cao điểm là trong 1 lần đi xem phim, em vòng tay qua ôm và crush đồng ý. Tuy nhiên khi về crush lại nt bảo với em rằng cần xem xét lại tình cảm, vì khi em ôm crush k thấy có nhiều cảm xúc. Em cũng buồn ậm ừ. Sau đó quay trở lại cv gặp nhau hằng ngày, vẫn những hành động thân mật, tuy nhiên e k ôm nữa. E liều nt nói hết ra tình cảm, nhưng mà crush từ chối thẳng thừng. Theo các bác liệu lỗi ở đay có phải do e vội vadng quá k ạ. Tính từ thời điểm chính thức bắt đầu tán tới giờ khoảng 1 tháng ạ :(

OneForMan thích bài này.
    Đang tải...
  2. btt

btt

40%
    Vội hay không không tính theo thời gian bác à mà tính theo việc tình cảm đủ hay chưa. Tình cảm chưa có đủ (hoặc chưa có) mà bác đã tỏ tình thì là vội r. Mình có cảm giác cô ấy vs bác chưa có tình cảm nam nữ gì. Ko biết bác bảo thân mật là ntn. Mình thấy bác giống một người bạn hơn.

Quan Nguyen and Sakazuki like this.
  3. Sakazuki

Sakazuki

60%
    Bác chỉ được cái nói đúng thôi! {big_smile}

4. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Có thể lúc đó trong tình cảnh đó cảm xúc dâng cao thì cô ấy cho bạn nắm tay hay ôm nhưng về nhà khi mọi thứ tỉnh lặng lại thì cô ta lại có suy nghĩ khác.

OneForMan thích bài này.
  5. Nguyễn Vũ Hữu Sơn

Nguyễn Vũ Hữu Sơn

60%
    Có lẽ em đánh giá sai về mọi thứ. Cảm ơn các bác

6. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Ôm thì cứ ôm thôi cần gì hỏi TG, điểm này do bạn thiếu tự tin rồi. Nếu TG ko cho ôm thì thôi, một lúc sau lại ôm lại, chẳng cần phải nhắn tin nhiều đâu, nhắn tin rủ đi chơi thôi. Nếu nó ko rep lại mặc kệ, còn đi đâu ko quan trọng, quan trọng là bạn gặp mặt TG bạn nói chuyện thế nào làm cô ấy thích nói chuyện với bạn, bạn làm cô ấy cười vui, lúc đó chủ động nắm tay có khi TG thích ý. Cứ mạnh dạn lên, cứ nói hết suy nghĩ của mình, muốn làm gì thì cứ làm, đừng để tâm bọn con gái nghĩ gì mặc kệ.