Đang tải...

Xin anh em góp ý về hướng đi của mình!

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi traie, 17/5/17.

1. traie

traie

20%
    Cô ấy là một cô gái ngoan hiền, học giỏi. Hai đứa mình biết đến nhau là vì mình là đàn anh trong nghề của cô ấy. Mình thích cô ấy, có hẹn cô ấy đi chơi, thì cô ấy đồng ý. Trong buổi đi chơi tuị mình nói chuyện rất nhiều, cô ấy nói rằng khi nói chuyện với mình làm cô ta rất thoải mái. Sau buổi hẹn lần 1, mình nhắn tin bằng zalo hoặc bằng điện thoại đều thấy ít trả lời, có khi chỉ hiện đã xem. Tuy nhiên thì khi nói chuyện trực tiếp thì vẫn tốt đẹp. Mình không biết nên làm gì tiếp theo, vì ngành của mình làm cho cả 2 đều rất bận, cho nên các cuộc hẹn không thể quá gần nhau. Mà không tiếp cận qua tin nhắn được thì mình sợ ấn tượng cuả mình trong cô ấy không thể giữ được lâu, xin mọi người góp ý giúp mình có gợi ý là nên làm thế nào ạ? Mình cảm ơn!

Đang tải...
  2. Phùng Minh

Phùng Minh

60%
    cô ấy nói rằng cô ấy thoải mái .mà nt lại k mấy hứng thú . Khả năng cao đây là lời từ chối khéo rối. 90% bạn đã được đưa vào anh trai tốt. Cô ấy phải bối rối trước bạn , nt với bạn phải dài dòng lê thê thì mới là thích bạn nhé .

3. traie

traie

20%
    Cảm ơn bạn đã góp ý. Bạn ơi có cách nào đảo ngược tình thế không?

4. Nguyen Dat

Nguyen Dat

90%
    Thì hẹn gặp nói chuyện xem cô ấy bật đèn kiểu gì và đánh giá xem bạn có phải Fz của cô ấy ko. Đọc nhìu vào để nhận bít dấu hiệu Fz. Đâu phải con gái nào cũng thích nt, gọi điện nhìu khi thích gặp mặt thì sao. Tìm hiểu đi bạn.