Đang tải...

Tư Vấn Xin cách nhắn tin không đặt câu hỏi quá nhiều

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Triều Đại, 22/7/21.

1. Triều Đại

Triều Đại

- Tình trạng hiên tại em có quen một cô bé qua ứng dụng hẹn hò, lúc đầu em thấy bé có sở thích chơi game nên rủ vào chơi ai ngờ gặp bé cao thủ chơi game. Nhưng em chơi game ko hay bằng bé dẩn đến dần dần không còn hứng thú khi chơi với em nữa. Ngoài chơi game em vẫn nhắn tin tìm hiểu (Phong cách nhắn tin em vói bé vui vẻ, cà khịa, mạnh dạng, tự tin) nhưng vẫn bị mắc lỗi tin nhắn thuộc dạng Yes và No dẫn đến tình trạng không đi sâu và dẫn dắt bé theo ý mình được. Mong các sư huynh chỉ giáo !

Đang tải...
  2. Decoding

Decoding

từ 1 vấn đề rồi chuyển sang những vấn đề liên quan khác thử xem luôn hiệu nghiệm

3. Lilo1901

Lilo1901

tôi khuyến khích bạn nên ra ngoài chơi nhiều hơn. Giao lưu với bạn bè, người quen sẽ có thêm nhiều trải nghiệm để nói chuyện. Mà thiếu tiền để đi chơi thì kiếm tiền thôi

4. truy_manh

truy_manh

h đang dịch bệnh khó thực hiện như bác nói lắm. App hẹn hò là okie rồi, vote nói chuyện thêm nhiều em khác nữa tránh cảm xúc dâng trào như khi chỉ có 1 em để nói chuyện