Đang tải...

Xin cách tán e Sinh viên mùa corona

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Phan Vĩ, 23/3/20.

Tags:
?

Em ấy là hàng xóm trọ của mình. Nhưng dịch nên em ấy phải về nhà rồi làm sao tán Nt tiếp hay là k?

1. Ko

0 phiếu
    0.0%
  2. Nt tiếp? Thì nt như thế nào mn nhỉ

2 phiếu
    66.7%
  3. Xin chiến lược

1 phiếu
    33.3%
  1. Phan Vĩ

Phan Vĩ

Xin chào anh em. Cám ơn ae đã đọc bài của tui. Chuyện là đợt vừa rồi tui có để ý em hàng xóm đối diện . Lúc lấy đc fb nt để tìm hiểu thì em ấy về quê tránh dịch. Tầm 11 ngày trước. Thì lúc đó t cũng băn khoăn. Là ko biết nt tiếp ko vì nt cũng đc 2 3 ngày rồi em ý trả lời nhiệt tình và cũng khá thiện cảm. Tôi quyết định nt tiếp và đã nt liên tục tới bây h. Cứ đều đều 9h tối đến khi ngủ tầm 1 2 h. Tốc độ trl tin nhắn của em đó thì cx khá nhanh. Kiểu đọc là trl . nhưng đôi khi là kiểu rep tin nhăn bên khác hoặc nhóm khác. Chủ đề 2 đứa nói chuyện cũng khắp rồi. Nhắn tin cơ bản cũng hiểu cô ấy gàn hết. Gần cơ bản thôi chứ cx chưa hết hết đc. Về đọ hấp dẫn thì tầm 4 5 ngày trước là đỉnh nhất hấp dẫn nhất hứng thú á. 2 3 hôm nay t cảm thấy nhạt hơn. Chưa nhạt hẳn nhưng có dấu hiệu đi xuống. Trước em ý có thằng b thích nhưng nó tỏ tình lại từ chối. Rồi cậu đó yêu người khác thì lại như thất tình. Cô ấy nt thì nhiều nhưng bt toàn nằm trong phòng đọc truyện ngôn tình vs nt bạn. Khá buồn. Đúng ra tầm này đi chơi chủ nhật là date đc rồi mà dịch em ấy lại k xuống. Nếu tiếp tục thì k biết khi nào mới gặp đc. Rồi lấy gì để nt giữ . 11 ngày nt liên tục roi ae ai cho tui lời khuyên nên xử lý chiến thuật như thế nào đi? Theo t đánh giá thì đèn vàng thôi.
    Fb nếu ll mình https://www.facebook.com/profile.php?id=100008962920245
    Cám ơn các b nếu đc giao lưu trao đổi .

Đang tải...
  2. Phan Vĩ

Phan Vĩ

Bài đăng đầu nên nhiều lỗi mn thông cảm

3. HuyNguyen

HuyNguyen

Cứ nhắn tin đi, giãn thời gian ra là được. Nói dài thành nói dại mất vui. Hoặc nếu đc thì chuyển qua gọi điện.

spencer thích bài này.
  4. Phan Vĩ

Phan Vĩ

Cám ơn b đã cmt. Giờ nt như nào nhỉ. 3 ngày đầu phải 8 tiếng 1 ngày. Rồi t rút còn 5 tiếng. Hôm qua chán t rút còn 3 tiếng thôi . giờ cứ 11h đến 1h hằng ngày hay là 2 3 nt 1 lần nhỉ? T tính hôm nay k nt . Hay lại đẩy mạnh thêm 1 tý như 5 tiếng. Có lộ trình cho t tầm 1 tháng đc k. Vì dịch hết em mới lên . chủ nhật e định lên mua tài liệu mà mẹ k cho thành lại ở nhà. Đang từ cách nhau 5 bước chân giờ k biết khi nào mới kiếm cơ mua gì đó hoặc đi đâu đó

5. Phan Vĩ

Phan Vĩ

Khó gọi điện lắm. 1 là nó ở nhà tâm lý ngại ko ba mẹ nghe đx. Rồi nó nằm với em nó. 2 là tui gọi điện cx k quen . kiểu t bị dị ứng vs nghe sóng đt á. 3 là nó nt vs group bạn thân rồi nhóm lớp. Rồi khách hàng nó làm thêm rồi mấy gã tán tỉnh nó khác. Kho để gọi lắm.

6. HuyNguyen

HuyNguyen

Đấy là việc của ông. Cái gì mấy ông cũng muốn: muốn nt hay, muốn nói chuyện giỏi cơ mà đến lúc bày ra làm thì lắm lý do. Xin lỗi ông chứ gái của ông cũng chả phải celeb hay giám đốc gì đâu mà kêu khó gọi. Mẹ đã thích nhau thì nửa đêm chui ra ban công ngồi nói cũng đc nhé. Văn với chả vở.

7. Phan Vĩ

Phan Vĩ

Uh thì cx đúng tuy nhiên giờ đang là đèn vàng chứ xanh thì thoải mái mà. Nhưng nên nt tiếp đúng k. Ko nt thằng khác nhảy vào mất ^^

8. HuyNguyen

HuyNguyen

Uh chắc tự nhiên người ta xanh. Tuỳ ông, văn vẻ thì thiệt ông chứ tôi chả ảnh hưởng.

Phan Vĩ thích bài này.
  9. Phan Vĩ

Phan Vĩ

Đ m nt miệt mài được tý đèn xanh rồi giờ lại về đèn vàng bác tư vấn tiếp giúp t vs

10. HuyNguyen

HuyNguyen

Ờ, cứ miệt mài nt đi. Nói ko có nghe đâu
    Người ta nt với ông nhiều ko có nghĩa người ta coi ông là đối tượng tiềm năng
    Mấy tháng vừa rồi nhắn tin thế, tôi hỏi đơn giản là ông biết gì về bạn nữ đấy ? Hay là chỉ nt nói chuyện phiếm voi thưởng vô phạt ?

11. Phan Vĩ

Phan Vĩ

voi thưởng vô phạt ?
    ừ mỗi cái t ko cao m 8 hay 7 mấy thôi . :)) có những điều gì ô muốn t hỏi t hỏi luôn á. 2 hôm nay t chủ động nt ít rồi. Nt gì thì nó trl đấy t ngay bên nó mà. Ngày nó làm gì nó kể vs t nhìn nữa là biết á.

12. Phan Vĩ

Phan Vĩ

Thì hỏi đc gì t hỏi hết thôi. Biết chính xác nhà đâu luôn. Nó gửi định vị đợt mới nt tầm 2 tuần. Nói chuyện thì ok r. Mỗi cái mời đi chơi e nó đang ngại. Có link mời đi chơi trong forum bác gửi t vs nha.

13. HuyNguyen

HuyNguyen

Ông ko hiểu vấn đề à. Nhắn tin mấy tháng mà ko đi đến cuộc hẹn thì chả là vô thưởng vô phạt. Bây h 4 tháng nữa mà em kia vẫn ngại thì ông vẫn nhắn à